สั่งพิมพ์

[ บังคับกลับใจ-PAINIAC ] แก้ไขแล้วครับ ขอคำแนะนำอีกที !

[ บังคับกลับใจ-PAINIAC ] แก้ไขแล้วครับ ขอคำแนะนำอีกที !

ติงทีชาวสมิงขอความจริง..!-*-

ดาวน์โหลด :: http://www.4shared.com/file/180150376/b7a37e98/PAINIAC-.html

rhyme

*HOOKหากเธอกลับมารักกับฉันจะไม่ทำให้เสียใจขอสัญญาเลย
มันคงไม่หนักหนาขอแค่กลับมาฉันแค่อยากจะเริ่มใหม่
หากเธอกลับมารักกับฉันจะไม่ทำให้เสียใจขอสัญญาเลย
มันคงไม่หนักหนาขอแค่กลับมาฉันแค่อยากจะเริ่มใหม่....

ก็เพราะว่าอยู่ตัวคนเดียวมันก็แสนที่จะอ้างว้าง
เดินอยู่บนถนนคนก็เยอะแต่ยังเคว้งคว้าง
เพราะสิ่งที่สร้างขึ้นมาบางอย่างไม่ได้เป็นดั่งใจ
แค่อยากจะให้เธอคิดลองพินิจที่จะกลับมาใหม่
แต่ไม่รู้ทำไมถึงทิ้งเธอไปโดยไม่ยอมไตร่ตรอง
ทำร้ายเธอจนหนักหนาอาจจะไม่กลับมาเป็นครั้งที่2
แม้แต่จะเหลียวมอง ก็รู้ว่ามันก็คงจะยาก
ถ้าหากว่าไม่ลำบากก็กลับมารักกันมันจะดีมาก
อย่าเอ่ยปากพูดถึงอดีตที่พลาดพลั้ง
ปล่อยความเสียใจออกไปอย่าเพิ่งไปกักขัง
อย่าปล่อยให้รักต้องจมปลักอยู่กับความหวัง
ล้มแล้วลุกขึ้นยืนถ้าหากไม่ฝืนก็คงไม่มีหวัง....

*HOOKหากเธอกลับมารักกับฉันจะไม่ทำให้เสียใจขอสัญญาเลย
มันคงไม่หนักหนาขอแค่กลับมาฉันแค่อยากจะเริ่มใหม่
หากเธอกลับมารักกับฉันจะไม่ทำให้เสียใจขอสัญญาเลย
มันคงไม่หนักหนาขอแค่กลับมาฉันแค่อยากจะเริ่มใหม่....

ขอโทษทีนะที่มาบังคับให้กลับใจ
มาทำให้รักของเราที่เคยให้เหมือนกลับมาเริ่มใหม่
ความผิดของฉันมันช่างเหลือล้นเธอก็อยากจะหนีไปให้พ้น
ไม่ต้องดิ้นรนอดทนยิ้มรับฝืนๆไป
ก็รู้ทั้งรู้ว่ารักครั้งก่อนของเรามันต้องแก้ไข
เราก็เลยจะต้องปรับตัวเองเพื่อจะเปลี่ยนใหม่
เผื่อๆไว้เผื่อเธอจะกลับมาชิดใกล้
อาจจะเลวร้ายหากว่าเธอนั้นยังคงไม่คิดใช่
ต้องขออภัยที่ทำผิดไปเธออย่าได้คิดโกรธ
ที่เคยด่าว่าแล้วๆมาฉันคงต้องขอโทษ.......

ฉันก็ไม่รู้จะพูดกับเธอยังไงดี
จะหาคำพูดไหนๆไหนๆไหนๆมาให้พูดกันดีๆ
อยากให้เธอกลับมากลับมาอยู่ตรงนี้อยู่ๆกับฉันทุกชั่วโมงทุกวินาที
ฉันสัญญาจะทำให้เธอไม่ต้องเสียน้ำตาอีกเป็นครั้งที่สอง
ขอแค่เพียงเธอเปิดใจลองเข้ามาดูลองเข้ามาคบกันใหม่แล้วเธอจะได้รู้
ว่าฉันรักเธอแค่ไหน ฉันนั้นรักเธอแค่ไหน
...

พยายามจะทำครับหุหุขอบคุณครับ ผมลองๆอัดดู 555!!
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 24-12-2009 11:46
  • Slipknik จิตพิสัย +10 กรี๊ดดดดด 21-12-2009 20:08
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

โอ้ววว บีทโปรดของผม

เพลงดีนะคับ MMT Crew เยี่ยยยยยยย

สู้ๆคับ
http://www.sming.org/viewthread.php?tid=2391
รองเท้า AAA
http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=797924
แว่น RAYBAN AAA

ซึ้งได้ใจเลยยย
ต่อหน้าลับหลัง คนเดียวกัน !.

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

ขนลุกเลยครับคุณเพ้น

เพ้น เสียงไม่เข้ากะหน้าเลย = ความจริง ห้าๆๆ ล้อเล่นนะจ๊า

เราไม่เก่ง แต่ว่าจะวิจารตามที่เรารู้สึกหลังจากฟังนะ

เสียงเบากว่าบีท ดังอีกเล็กน้อยน่าจะดี
เพี้ยนนิดหน่อย อื้ม ท่อนที่มีการร้องน่ะ

น่าจะใส่ลูกเล่นอะไรได้เยอะกว่านี้ จะดีมากเลย

แต่เนื้อหาดี ไรม์ดี ชอบค่ะ^^

ชอบ ค่ะ

เสียงบีท ดังไปหน่อย

แต่ ชอบ บบ

ชอบครับ  เสียงดีนะครับเนี่ย

เพี้ยนสุด!!!!

โอย พอหายเมาเข้ามาฟังแล้วอยากจะกรี๊ดมากT^T

เสียงอย่างหลง 555 ตอนเมาทำไมฟังไม่รู้ อิอิ

ขอบคุณทุก REPLY จร้า

ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

เท่วะเพื่อน