สั่งพิมพ์

19 ธันวาคม 2552 สุขสันต์วันเกิด Volubly

19 ธันวาคม 2552 สุขสันต์วันเกิด Volubly

มีความสูขมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ๆ นะ ครับ เพื่อนน

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

สุขสันต์วันเกิดนะครับน้องน้อท อาบักน่ารักงิงิ

มี ความสุขมากๆนะ นอท น้องรัก

เรียนเก่งๆ รวยไวๆ นา สมหวังๆๆๆๆๆ

ป.ล.

มีตังก็นั่งรถมาเลี้ยงเจ้ กะ เพื่อนเจ้ มั่งนา

มันถามหาเอ็งใหญ่เลย ว่ะ

5555555   

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

สุขสันต์วันเกิดนะครับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

วอลูบลี้ ขอให้รามขดช้อยเหมือนหินเพรชลดย้อย
พี่ไม่มีตังก์ให้แต่ให้ใจให้น้องไม่งบน้อย
ขอให้ผ่านงานแข่งเข้ารอบทั้งรบร้อย
ฉลองสองศูนย์หนึ่งศูนย์ความสุขทุกวันเต็มครบพอยด์

สุขสันต์วันเกิดนะครับ มีความสุขมากมาย อยากได้อะไรขอให้ได้นะครับ

HBD ไอน้อง

วันหน้าวันหลัง

อย่าพาแม่ไปทิ้ง

ที่ศูนย์อาหารอีกนะ....

5555++
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

:23:

happy bithday 2 u
done every hope next year
happy new year 2 ^^

สุขสันต์วันเกิดค้าบบบบบ

เปล่งวาจา ให้วิจิตรตระการตา

เปล่งออกมา ไม่ต้องกลัวบาทา

ลั่นลา ลั่นลา HeY...!!