สั่งพิมพ์

ถามเรื่องปากกาเพ้นเสื้อบนแทบสกรีนครับ

ถามเรื่องปากกาเพ้นเสื้อบนแทบสกรีนครับ

พอดีทำเสื้อกีฬาสีที่ร.ร.จะหาปากกาเขียนบนเนื้อสีสกรีนอะครับ ใช้อะไรดีครับ

ลองทำแล้ววเขียนไม่ออกเลยครับ

ช่วยที่ครับ

เปล่งวาจา ให้วิจิตรตระการตา

เปล่งออกมา ไม่ต้องกลัวบาทา

ลั่นลา ลั่นลา HeY...!!

มียี่ห้อง KRINK แต่ แพงมากๆๆๆๆๆๆๆ เป็นปากกามาร์คเกอร์ จากยุโรป สนนราคาแท่งละ 380 ซึ่งขอแนะนำว่า ไปจ้างเขาทำบล๊อคและวสกรีน เวิร์คกว่า [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 18-12-2009 21:41 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 24-12-2009 12:23

ร่วมด้วยอีกคน

เนื่องจากกีฬาสีเป็นกิจกรรมที่มีจำนวนคนเยอะครับ เสื้อที่ใส่ควรเป็นบล๊อคเดียวกันทั้งหมด
ถ้าเพ้นท์ลายไม่เวิร์คๆ ทำเยอะๆแบบนี้ สกรีนโลด
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 24-12-2009 12:23
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

เบนซี่ ปีหน้า เอาสมิงไปเป็นพี่เลี้ยงคุมซักสีนึงนะ
สมิง ช่วยเต้มที่
ทั้งกองเชียร์ ทั้งเพลง ทั้ง หลีด มาเป็นแก๊งค์กันหมดเลย

ืงื้ม ถ้ามีกีฬาสี อยากได้ฉากคัตเอาท์แสตนด์ เจ๋งๆล่ะติดต่อได้นะ อิอิ
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 24-12-2009 12:28 เบนซี่ ปีหน้า เอาสมิงไปเป็นพี่เลี้ยงคุมซักสีนึงนะสมิง ช่วยเต้มที่ทั้งกองเชียร์ ทั้งเพลง ทั้ง หลีด มาเป็ ...
สดเลยย...ปีหน้าจัดไปแน่นอน...

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย painiac เมื่อ 24-12-2009 17:05 ืงื้ม ถ้ามีกีฬาสี อยากได้ฉากคัตเอาท์แสตนด์ เจ๋งๆล่ะติดต่อได้นะ อิอิ

ปีหน้าแน่นอนครับ

ใช้ ภู่กันวาดสี อะคริลิก สวยครับ