สั่งพิมพ์

9มค53 kai-jobrothers,mighty lion,90110@ Noir ซ.มหาดไทยรามคำแหง65

งานทาง เร้กเก้ วิลเลจโปสเตอร์ ทั้งสวยทั้ง produce งานดีมากๆครับ ไอเดีย แต่ละคอนเสิร์ต คอนเซปโดนๆทั้งนั้นเลยครับ เฮ้ย สมิง ใส่หมวกลูกเสือไปดูกันไหมล่ะ ลูกเสือประถมหรือมัธยมดีวะๆๆ

เพลงนี้!!!
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย monkeyking_420 เมื่อ 18-12-2009 13:25 ต้องไปๆๆเเจ่มๆครับ เดวจะเเวะไปเยี่ยมระบบหายใจห้องซีพีก่อนเเล้วไปมันกัน งานนี้มันทำให้ผมสปิริตเฮิตกับ ...
ดีใจด้วยครับ งานนี้ สมิงจะใส่หมวก แล้ว ดีเจ ปลั๊กเสนอให้มีเชือกลูกเสือแขวนเอวด้วย ลูกเสือสมิง [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 19-12-2009 01:44 ]

มังกี้คิงส์ เอา บัตรมาให้ถึงที่ ชวนซีพี ไปฟรีไมค์ ขอบคุณมากๆครับ