สั่งพิมพ์

Bongzera-เดี๋ยวก็หาย [Ft.CP]

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณสมิง+ ซีพีมากๆ้เลยครับ...

ยังไงเพื่อนๆก็ติชมกันได้เลยนะครับ

และต่อไปผมจะร้องให้ดีกว่านี้นะครับ...ขอบคุณครับ

ขอบคุณนะครับ...ขอบคุณทุกๆคำที่ติชมกันมา

ขอบคุณมากๆๆครับบบ...ขอบคุณครับ CP

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย J_Fe เมื่อ 18-12-2009 22:48 เพลงไรยังกะหนังโป๊

โห่!!!  ขอบคุนนะจิ๊ฟ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Lil'Pan เมื่อ 27-1-2010 16:29 Bongzera ใช่คนที่ถักคอนโลป่าวค่ะวันนั้นเห็นพี่ไปเที่ยวที่ผับกับเพื่อนอ่า!!!หนูอยู่โ๊ต๊ะข้างหน้าบูธดีเจอ่ะค ...

ใช่ครับ และก็ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะครับ...

ถ้าเจอกันอีกคราวหน้า...ยังไงก็มาทักกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เยียยยยยย!!!!!!!!!   สมิง บางแสน!!!!!!!!!