สั่งพิมพ์

Bongzera-เดี๋ยวก็หาย [Ft.CP]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย oummy เมื่อ 18-12-2009 10:04 ตั้งใจร้องให้ดีๆนะค่ะ...จะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

โอ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

อิจฉา

ตาร้อน โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

เพลงหวาดเสียวดีๆๆๆๆ
ชอบๆๆๆๆๆๆ

หิ

Bongzeraaaaaaaaaaaaa!!!!

มีโมเดลลิ่ง สนใจเอาโปรไฟล์ bongzera ,สมิง , ไมตี้ไลอ้อน , ดราม่าโซล , อ๊อตคลอนิคไปละครับ

เข้าเยี่ยม ชมได้ที่นี่ครับ

http://Modelingworarattawwee.hi5.com

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 23-12-2009 01:19 มีโมเดลลิ่ง สนใจเอาโปรไฟล์ bongzera ,สมิง , ไมตี้ไลอ้อน , ดราม่าโซล , อ๊อตคลอนิคไปละครับ   เข้าเยี่ยม ชมได้ที่ ...

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

555+ เพลงนี้สุดยอด ฟังแป๊บเดียวติดหูเลย เก่งมากๆค่ะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย J_Fe เมื่อ 18-12-2009 22:48 เพลงไรยังกะหนังโป๊

โห่!!!  ขอบคุนนะจิ๊ฟ

จะว่าไปแล้ว

สมิงได้ไปแจมกองถ่าย มาริโอ้ ก็เพราะเพลงนี้นะเนี่ย

เอ้า!!!
บองซี๊ ล่าาาา

Bongzeraaaaaaaaaaaaaa!!!!!