สั่งพิมพ์

Bongzera-เดี๋ยวก็หาย [Ft.CP]

ผมการันตีว่า วงนี้เป้นอีกหนึ่งวง ที่จะยืนอยู่ในวงการฮิพออพ อย่างมีประสิทธิภาพ

จ๊าบ

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย pongfucking69 เมื่อ 16-12-2009 19:05 ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณสมิง+ ซีพีมากๆ้เลยครับ...ยังไงเพื่อนๆก็ติชมกันได้เลยนะครับและต่อไปผมจะร้องให้ดีกว่ ...

จะเป็นกำลังใจให้พี่โป๊งนะครับ...

[ แก้ไขล่าสุด AorATeaser เมื่อ 18-12-2009 18:37 ]

ขอบคุณนะครับ...ขอบคุณทุกๆคำที่ติชมกันมา

ขอบคุณมากๆๆครับบบ...ขอบคุณครับ CP

เพลงไรยังกะหนังโป๊

สู้ๆโป๊ง

แม่จ้าว ว้อยย  สุโค่ย เลย 555555555
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย J_Fe เมื่อ 18-12-2009 22:48 สู้ๆโป๊ง

อ๋อเหรอ!
ไทยสไตล์ครูว์ ท่อนหนูไม่หื่นเรยเนอะ

แอบเอาชื่อเราไปใส่ในเพลง

ก้อไม่บอก

งง ละสิ

ชื่อเราอยู่ไหน

ก้อ "ปกรณ์ ลัม" ไง

555+

ตอนนี้พี่เบียร์ฟังแต่เพลงนี้จนร้องได้แล้ว

แต่เพลงตัวเองร้องไม่ได้เล้ยยยย

555555++
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

โอ้ว มาต้อนฟัคก้า

เฉียดเรทเลยทีเดียวเพลงนี้

เกรทโค่ย