สั่งพิมพ์

งานเพื่อนเค้าฝากมาจ้า

งานเพื่อนเค้าฝากมาจ้า

ติชมได้จ้า งานทั้งหมดเป็นของ EHRE

[ แก้ไขล่าสุด PEACE เมื่อ 16-12-2009 00:31 ]
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 16-12-2009 23:10
สันติจงมีแด่กู!!!!

สวยอ่า........
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

โอ้ว

งานสวยดีครับ กระเป๋าอย่างเท่
ผมชอบคาแรคเตอร์นะ
ส่วนเรื่องฟอนท์หรือองค์ประกอบต่างๆ ลองจัดให้เป็นงานเอกรงค์ดูครับ
งานต่อไปขอดูแบบมีสีอีกหน่อยนะครับ
สัดส่วนและจังหวะของเส้นก็สำคัญ แค่นี้จร้า

โดยรวม : เจ๋งเป้ง!!!!
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

เพื่อนผ้มมมมม !!
๕๕๕ สุดยอดอ่ะ ELZIS ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

โอ้วว  งานสวยครับ
ชอบคนเป่าแปร

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย painiac เมื่อ 16-12-2009 00:28 งานสวยดีครับ กระเป๋าอย่างเท่ผมชอบคาแรคเตอร์นะส่วนเรื่องฟอนท์หรือองค์ประกอบต่างๆ ลองจัดให้เป็นงานเอกรง ...

ขอบคุณพี่เพ้นมากคับ :)

ชอบ    สวย จัง

ชอบทุกอันเลย

ชอบอ่ะ

สวยคับ

!discuzcode!

สวยมากค่ะ