สั่งพิมพ์

ไอ้เหี้ยบอกว่าไม่มีตังก์แต่คิดทำเพลงก็ผิดแล้วเอาตัวให้รอดก่อน

หัวแม่มันด้วย
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

เมื่อมีคนรักย่อมต้องมีคนเกลียด เมือนขาวต้องคู่กับดำ  มันของคู่กัน ครับ  มันเป็นสัจธรรมของโลกครับ

( เกี่ยวป่าววะ)

สันติ ครับ

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

ตุ๊ด วะ 

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 17-12-2009 00:03 ขอบคุณ ครับ SDz_Slowdown    555   สน.นักสืบสมิงเราต่างชอบ และ รักใน ศิลปะเหมือนกัน สมิงเป็นแค่ชื่อครับ ...

ใช่ ครับ ผม ก๊ ชอบ โดด บ่อย ๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Slipknik เมื่อ 17-12-2009 10:05 โดดเรียนน่ะหรา:19:

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย SLIMBLK เมื่อ 12-6-2010 07:28 พี่เค้าไม่ใช่ปลาดุกคับ แต่เป็น   ไอด่างเกยชัยประจวบคีรีขัน    

ปล่อยกระทู้ตกไปเถอะครับ