สั่งพิมพ์

ไอ้เหี้ยบอกว่าไม่มีตังก์แต่คิดทำเพลงก็ผิดแล้วเอาตัวให้รอดก่อน

ZlidDeity เพี้ยน

ผมทำเพลงไม่เห็นต้องมีอะไรเลย คอมผม ใช้celeron ทุกอย่างออนบอร์ด
ไมค์กล้องเว็บแคม ห้องนอนรวมกับแม่ แมวเปอร์เซียพันธุ์ผสมตัวนึงชื่อแบทแมน
กัญชาสองหลุม  เน็ตกากๆ กับเพื่อนดีๆ เท่านี้ก้อผลิตออกมาได้ สมองล้วนๆ
เพราะเราอยู่ร่วมสังคมรมควัน 5555
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 55555 16-12-2009 20:34
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!