สั่งพิมพ์

ไอ้เหี้ยบอกว่าไม่มีตังก์แต่คิดทำเพลงก็ผิดแล้วเอาตัวให้รอดก่อน

ไม่อยากจะอะไรมากละ ปล่อยแม่ง เรื่องแค่นี้คิดไม่ได้ ก็ช่างแม่ง รับผิดชอบคำพูดตัวเองไม่ได้ ขนาด Demo มันยังพิมพ์ผิดเลย จะถือซะว่า ที่มันพิมพ์ไป ตามระดับ IQ/EQ ละกัน

แว่ แว่ แว่ กี๊ววว ๆ 
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

สมิง อันนี้ น่ารักดีนะ

สุดหล่อเขาเขียน ใน hi5 สมิง ว่า

"
จะมาบอกว่าเพลงใครเพราะหรือไม่เพราะมันก็ไม่ถูกจิงไม๊เพราะผมก็ไม่เคยฟัง เพลงมาหมดทุกเพลงบนโลกสะหน่อย จะมาบอกว่ารูปใหนสวยที่สุดก็ไม่มีใครรู้ขนาดเเวนโก๋ยังวาดรูปส้นตีนจริงๆ เเล้วมันก็เเค่คำชม การชมเกิดจากอะไรความรักความรักทำให้เกิดอะไร?ความรักทำให้เกิดทุกอยางไง ถ้าอดัมกับอีฟไม่เอากันในสวยผมว่าโลกคงหน้าอยู่กกว่านี่เยอะเลยคุนเคยรู้ไม๊ ว่าคนสมารถเดินทางได้เร็วกว่าเเสงโดยเเค่คุนหยุดไอสตายยังนำถือพุธเลย คุนจะมาว่าใครเก่งไม่เก่งไม่ได้หรอกเพราะคุนยังร้องเเค่!!เพลงอยู่เลย จะบอกว่าเพลงเปรียนโลกรึ! ตลก เเค่ ฝันผมก็เคย เเค่ฝันของคุนมันทำอะไรไม่ได้หรอก หรือจะบอกว่ามันคือชีวิต คุนกล้าเอาเพลงของคุนไปร้อง ขอข้าวใครไม๊ละ เเล้วจะมาบอกว่าเจ๋ง ผมก็ไม่ใช้ว่าไม่ชอบเพลงคุน เเต่คุนมาด่าผมไม๊เนีย   "

คนอาไร๊...
จะหล่อไปไหน..

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 16-12-2009 21:21 สมิง อันนี้ น่ารักดีนะ สุดหล่อเขาเขียน ใน hi5 สมิง ว่า " จะมาบอกว่าเพลงใครเพราะหรือไม่เพราะมันก็ไม่ถูกจิ ...

ความรักทำให้เกิดทุกอยางไง ถ้าอดัมกับอีฟไม่เอากันในสวยผมว่าโลกคงหน้าอยู่กกว่านี่เยอะ  โถ่......ชักมหาสมุทรทั้งโลกมาเปนเหตุผล

ความสะดวก สบาย  ทำให้ความเป็นมนุษย์ ลดน้อยลง  !!!

ไอ้เหี้ย ประเด็นคือ มึงพิมพ์ทำไม ไม่มีเงินแค่คิดทำเพลงก็ผิดแล้ว พิมพ์หาพ่องเหรอ กูมีเงิน ไม่ได้ขอข้าวใครกิน แล้วแม่งมาอ้างแวนโก๊ะ อ้างอดัมกับอีฟ มึงบ้าป่าว

ตุ๊ด วะ 

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

เบาะแสเพิ่มเติม ที่ สมิง call center สืบค้นมาครับบ

titandeity@hotmail.com 

แจกครับ msn สุดหล่ออออ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • DannyWay จิตพิสัย +10 ต้องอย่างงี้ 17-12-2009 03:16
ความสะดวก สบาย  ทำให้ความเป็นมนุษย์ ลดน้อยลง  !!!

น่าพี่เค้า ปลาดุก จริงๆ!

55 5 5  55 5

ป ล่อ ยเ ค้าเ ถอ ะ ค๊ ะ

เห็น ๆ กั น อยู่ ว่า ทัศ น คติ ของเค้า เป็น ยั งไง

พูด ไ ป ..อธิ บายไ ป ไร้ ประ โย ชน์

ปล่อ ยให้ เค้า อยู่ ใน โลก แค บๆ ของเค้า ไป เถ อะ

เค้า ค งมี ปม อะ ไรลึก ๆ ใน ใจ อะ แห ละ

ไม่ งั้ น ค งไม่ ทำ ตั ว รู้ ทุก เรื่อง อย่า ง นี้ หรอก

ค นพวก นี้ อยู่ ใน สั งคม ไม่ไ ด้ หรอ ก

เ พราะ ตีกร อ บให้ ตั วเอ ง ตลอ ด เว ลา

ต้ อง ทำ อย่า ง นั้น อ ย่า ง นี้ สิ .. ถึ ง ถูก ถึ ง คว ร

ปล่อ ย แม่ ง ตา ย ห่า อยู่ ใน กะ ลา ไป !!!

ท่าทาง เขาชอบ เพลง ค.ว.ย. ครับ

เห็นเมนท์  ค.ว.ย.  ใน Hi5 สมิง หลายเมนท์
ผมลบออกไปแล้วครับ กลัว โดนลิขสิทธิ์ค่าย

น่าร๊ากกก จริงๆนะ
คนแบบนี้แหละที่ ทำให้ผมมีกำลังใจ