สั่งพิมพ์

ไอ้เหี้ยบอกว่าไม่มีตังก์แต่คิดทำเพลงก็ผิดแล้วเอาตัวให้รอดก่อน

ผมว่านะ คอม 1 ตัว มีเครื่องดนตรีทุกชนิดนะครับ เสียงโน้น เสียงเนี้ย เสียงนี่น คอมทำได้ทั้งเพนะ - -
S.Revolution

เพลง อยู่ที่ คุณภาพครับ Sming แหล่มสุดแระที่ผมฟังมาในแนวๆนี้ครับ

S.Revolution

ทำมะใช้ของแพงทำเพลงแบบมึง

ฟังแล้วมันจะเหาะหรือหายตัวได้หรืองัย

ทำเพลงอะไม่ได้วัดที่ใช้ของแพงๆๆๆๆ

หรือคอมตัวเด๋วโว้ย

แม่งถ้ารวยมากนัก

เอาตังค์ไปซื้อหนังสือมาอ่าน

เพิ่มความรู้ให้สมองมึกก่อนดีมะ

แล้วมึงค่อยมาสอนคนอืน

สัด....ออ!

อย่าเอามันไปเปรียบกับปลาดุกเลยค่ะ

แม่งสงสารปลาดุก

คนแบบนี้มัน...ห....เกินจะเปรียบกับอะไรได้

เรายึดหลักเศรษฐกิจพอเพียง

เยี่ย....

luv   Underground bands

ละมันจะมาเสือกไรด้วยมันคิดว่ามันเจ๋งมากหรอนี้อยากจะรู้จิงๆๆ

หุหุ และมันเอาตัวมันรอดใช่ไหม

---ScapeGoat.---

ไมค์ก้านมันเจ๋งงงอะ

YL TOWN GANGSTA ^O^

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***

ผมว่าน่ะ ใจรักมีความพยายาม อย่างที่พี่ๆ กล่าว *สมิงคนจนทนทำเพลง*  เพลงส่วนใหญ่ที่ออกมาก็เจ๋งกว่าไอ้พวกที่คิดเองไม่เป็นเห่าตามโปรดิวเซอร์  เหอะ เหอะ  อยากฟังเพลงของมันจัง มาเทียบกับ โน๊ตบุคตัวเดียวของชาวสมิงจังไอ้สาด อยากรู้ว่า ห้องอัดเป็นแสน จะออกมาได้ดีเท่าโน๊ตบุ๊คตัวเดียวป่าวว 555+   เอาเพลงมาลงหน่อยอยากรู้ว่ามันจะไพเราะเพราะพริ้งขนาดไหน จวกมันที

จินตนาการมาก่อนความรู้ฉันใด

ความตั้งใจก็มาก่อนเงินตราฉันนั้น

มาเม้นครับ สู้ๆ จากSiam35

เจอแม่งที่ไหนถืบแม่งที่นั่นเลยครับ

Thug life for Music