สั่งพิมพ์

ไอ้เหี้ยบอกว่าไม่มีตังก์แต่คิดทำเพลงก็ผิดแล้วเอาตัวให้รอดก่อน

แต่พิมพ์แบบนี้ กับด่ากันตรงๆ เลือกด่าดีกว่า

ZlidDeity  กูเบื่อเมิงหว่ะ   ปันยาเท่าส้นตีน เสือกมาทำเป็นโชว์เก๋าสอนคนอื่นอีก

เป็นไรมากป่ะ  เอายาเบื่อไปแดก ซะ  

อยุ่ไปเกะกะ

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

ZlidDeity สอนทำเหี้ยไร???  เกียดหว่ะ

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย monkeyking_420 เมื่อ 15-12-2009 17:36 อยู่อย่างสันติเถิดพี่น้อง ควรจะรักกันใว้ ต่างคนต่างความคิดเห็น...สิ่งที่เราคิดว่าเราทำถุกเเล้วก็อย่าไป ...

ซีพี สันติ ครับ

ผมว่า อะไรแบบนี้มันน่ารักดีออก
555

อืมมมม

เล่นเปียโน เข้ากะหน้ามาก

อยากรู้จักเป็นการส่วนตัว

นายปลาดุกอย่างเดาอะ 555 นิสัยเรื้อนดี น่ารัก

สันตินะจ้ะพี่น้อง ฮี่ๆๆ

สันติจงมีแด่กู!!!!

ทำหน้าที่ของเราต่อ พี่น้องเอ๋ย เวลาไม่ใช่เรื่องตลก สิ่งที่ทำให้เราทุกข์คือ ความคิดของเราเอง ใครบอกว่าชีวิตมีอะไรมากมายถูกแล้ว แล้วจะด่าเราว่าชีวิตมีแต่เพลง ใช่ กูขอยืนยัน ชีวิตกูมีแต่เพลง ดนตรี กูไม่ได้ทำแต่เพลงฮิป

ปัจจุบันกูหากินกับการเล่นดนตรีไม่ได้ขอเงินใคร แล้วที่สำคัญ กูใช้คอมกระจอกๆบ้านน้องไมค์ก้าน อันละ 159 บาท อัดเพลง ที่ทำให้กูเป็นเอ็มซีที่ 2 ระดับ ประเทศ กูไม่เคยได้ยินเพลงมัน กูคิดว่าคนที่อ่านโพสนี้ก็ไม่เคยได้ยินเพลงมันเหมือนกัน อีกอย่างกูไม่รู้จักมัน สังคมโลก มันน่าจะมีมารยาทมากกว่าจะมาดูถูกคนอื่น ขอแสดงความไม่พอใจ และสันติที่จะไม่ด่า  ขอบคุณ 

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 ใช่ๆอย่าไปด่าเขา ... 16-12-2009 20:33
  • Kz-Zoran จิตพิสัย +10 ได้ใจ มั่กๆ ค่ะ ... 16-12-2009 00:37

อ่อ เกือบลืม ชีวิตมีอะไรมากมายหลายอย่าง

อยากจะทำทุกอย่างมันไม่ได้หรอกนะครับ เค้ายังไม่เจอจุดยืนของชีวิตเค้า เค้าอาจจะเรียนเปียโน อาจจะถ่ายรูป แต่ขอบอกนะครับคนที่ทำอะไรหลายๆอย่าง แล้วไม่ได้ดีซักกะอย่าง เหอะๆพวก ผมเรียก ว่า วอนนา บี แต่!!!  ทุกคนก็เคยเป็นครับ อยากจะหลุดจากคำนี้ คุณต้อง บอกกับทุกคนว่า ชีวิตคุณน่ะคืออะไร ถ่ายรูปหรอ เปียโนหรอ แล้วคุณจะเสียใจที่เคย บอกว่า คนที่บอกว่า ชีวิตของเค้าคือเพลง ไร้สาระ

ZlidDeity เพี้ยน

ผมทำเพลงไม่เห็นต้องมีอะไรเลย คอมผม ใช้celeron ทุกอย่างออนบอร์ด
ไมค์กล้องเว็บแคม ห้องนอนรวมกับแม่ แมวเปอร์เซียพันธุ์ผสมตัวนึงชื่อแบทแมน
กัญชาสองหลุม  เน็ตกากๆ กับเพื่อนดีๆ เท่านี้ก้อผลิตออกมาได้ สมองล้วนๆ
เพราะเราอยู่ร่วมสังคมรมควัน 5555
  • Sming จิตพิสัย +30 55555 16-12-2009 20:34
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

• Sming จิตพิสัย +30 เยี่ยลอฉาด 16-12-2009 20:34
  • ~CirkriT~ จิตพิสัย +10 จริงทุกประการ 16-12-2009 15:21
  • ฤๅษี จิตพิสัย +10 16-12-2009 15:05