สั่งพิมพ์

ไทยสไตล์ครูว์-พี่อ่ะหล่อสุด[Feat.BATTŌSAI,Snooper,CP,J-fe]

ก็พี่ไม่เจ๋งอะ ก็พี่ไม่เก่งอะบอกว่าหล่อสุดดดดด....อิอิ

หาดใหญ่ หาดใหญ่  หาดใหญ่ Thaistylecrew...

เท่ห์ ไป เลย คร้าบบบบ..

เพลงนี้เท่มากค่ะ ซาวเจ๋ง บีทดี คนร้องเฟี้ยวทุกคน อิอิ
สันติจงมีแด่กู!!!!

ขอบคุณทุกคนทีชมคร๊าบบบบบบ

อิอิอิอิอิอิอิอิ

หายเหนื่อยเลยเว้ยยยยยย
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

หล่อสุดจิงป่าวววว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CrazyCrank เมื่อ 16-12-2009 14:25 หล่อสุดจิงป่าวววว

แน่นอนร้อย เปอร์เซ็น

5555+++
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

เพลงเพราะมากครับผมม

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย AorATeaser เมื่อ 18-12-2009 14:08 เพลงเพราะมากครับผมม

ขอบคุณครับบบบบบบบบบ

5555++

---------------------------------

เยี่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้แล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขอเปิดตัว สมาชิก ล่าสุดไทยสไตล์ครูว์ครับ

กวีนาม Ozmosisz  [น้องกล้า ม.5 อายุ 16]  -  [ตัวละครลับสมิง]

กวีนาม  Te2dy      [น้องบอม ม. 3 อายุ 14]   -   [กำเนิดจากสมิงไรม์]

กวีท่านใด อยู่ หาดใหญ่ ไทยสไตล์ครูว์ รอท่านอยู่!!!!
พลังสมิงใต้ เยี่ยยย
เร็วๆนี้ จะมีผลงานออกมาเรื่อยๆนะครับ

เพลง แรกที่แจ้งเกิด จากการโปรดิว ของ CP ครับ

เร็วนี้จะมีอัดใหม่ครับ