สั่งพิมพ์

ไทยสไตล์ครูว์-พี่อ่ะหล่อสุด[Feat.BATTŌSAI,Snooper,CP,J-fe]

มันคือการขัดเกลาของเหล่าสหาย+พลังของเด็กครับ
เยาวชนสมิงรุ่นไวยกลอน

ตั้งแต่ตั้งเวปมา
19 ธค52 ถือเป็นวันสมิงเดือดครับ

ไม่เคยเกิดปรากฎการณ์แบบนี้มาก่อน
หาดใหญ่ กทม บางแสน
สมิงขึ้นแจมสามที่พร้อมกัน!!

เหล่าคนทำเพลงมาจุดคบเพลิงแก่วันที่ 19 ธค52 

วันสมิงเดือด
เยี่ยยยย!!!

จ๊าบ

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

ฮู้ยยย แม่เจ้าว่อยๆๆๆ

เทห์สุด หล่อสุด สวยสุด จริงๆเพลงนี้

สมิงงงง  เยี่ยยยย 19 นี้เดือดจริงๆ ค่า

งานนี้ไม่ไปเสียดายแย่ เลย...

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

สุโก้ย

พลังจากหาดใหญ่ โอ้ว

เท่ห์!

http://n-bt96000club.hi5.com

เยี่ยยย

กวีหาดใหญ่เอ็มซี ได้ข่าวว่ากำลังจะมีเพลงใหม่ๆมาให้ฟังกันอีกแล้วครับ

เสียงมันไม่ชัดอ่ะ

55555

เส็ดแล้วโว้ยยยยยยย

อิิอิิอิอิิ

ขอบคุณทุกๆคนมากมายครับ

ที่ติดตามและชมเชย

โดยเฉพาะ Cp T.e. Snooper ด้วยครับ

โหลดไปตัดเป็นริงโทน ดีกว่า....................

[ แก้ไขล่าสุด djtaz เมื่อ 14-12-2009 16:02 ]
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย J_Fe เมื่อ 14-12-2009 14:31 เสียงมันไม่ชัดอ่ะ

แจ่มแล้วววว

เขาไม่ได้ใช้ห้องอัด

เอาไปเลย 5 กระโหลก