สั่งพิมพ์

สมิงครูว์ - มึงแย่แน่[CP,W2,Slipknik,Monkey King,Yamrollz]

บีทโคตรมาทาดอร์อ่ะ

มึงจำไว้ไอ้กระจอกสมิงกูอย่างเฮี้ยน

กูถุยไรม์เหมือนเสพย์ติดตอนนี้กำลังเสี้ยน

กูพูดจิงทำจิงไม่ได้ทำเพี้ยน

จะตัดคอพวกมึงแล้วเอาเลือดมาขีดเขียน

ถ้าไม่ชิงตายไปก่อนมึงต้องแย่แน่

แค่มองด้วยหางตามึงก้อป้อแป้ ป้อแป้

ร่อแร่ ร่อแร่ อาการมึงร่อแร่

โธ่ไอ้สัดทำฮึดฮัด สุดท้ายก้อฟ้องแม่

mcงานวัดมึงโดนกูอัดกอง

โธ่เอ๊ย! คนจะตายกูไม่อยากจะมอง

ผมกลัวแล้วครับ ผมแพ้แล้วครับมึงได้แต่ร่ำร้อง

ขี้ขลาดแบบเนี้ยโธ่เหี้ยอย่าคิดประลอง

เด็กน้อยตัวนิดพวกมึงน่ะคิดได้แต่คำหวาน

พวกวัยกำลังมีความรักกูขอแนะนำเพลงจักรยาน(ของเค้าดีจิง)

ไรม์สบถหามิได้ แต่ละคำไซร้แทบนำใส่พาน

หยุดเล่นแล้ววางไมค์ไว้ ฝืนอยู่ต่อไปจะทรมาน

[ แก้ไขล่าสุด SlnZ เมื่อ 25-5-2008 02:19 ]

พี่นิกโหดสัดอ่า