สั่งพิมพ์

สวัสดี 2010 สวัสดีปีเสือสมิง!!! เยี่ยยย

สมิงก้าวขึ้นครองบัลลังค์แห่งสัตว์ป่า
เสือตัวใหญ่ยืนมองอย่างเกรี้ยวกราดและโอ่อ่า
ผ่านไปอีก1ปีสมิงORGร้องแรงยิ่งกว่า
สองพันสิบเราแข็งแกร่งบอกไว้เลยไม่ประหม่า
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 6-12-2009 13:14
- - พี !!

ผมไม่อยากกล่าววลีหรือประโยดที่ซ้ำสอง
แต่ถึงวันขึ้นปีใหม่ผมก็เลยคำรามฉลอง
อวยพรสมิงทุกตนให้ปราศจากความหม่นหมอง
และจะพัฒนาสมองเพื่อได้เป็นสมิงแสนผยอง
 ผ่านไป1ปีสองพันสิบหรือสองห้าห้าสาม
สมิงก็คือสมิงพวกอ่อนซ่อมไม่น่าถาม
แร๊พกันได้ทุกคราเพราะเรามีภาษาสยาม
44อักษรไทยจับมาใช้ใด้ล้นหลาม
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +26 เด็ดครับ 9-12-2009 18:58
- - พี !!