สั่งพิมพ์

ระบายอารมณ์เว่ย

วันนี้ไม่รู้เปนไรรู้สึกแปลกๆ

ชักเว่าจนเหมื่อยมือแต่ก้อยังไม่แตก

ไอ้เพื่อนก้อใจดีเอาคลิบโป๊มาแจก

ชักเว่าจนแตกติดเพดานเช็ดไม่ทัน

สิ่งที่เหนเค้านั้นทำอะไรกัน เสียงที่ได้ยินนั้นมันร้องดังสนั่น

ขยับเข้าออกแล้วน้ำแตกใส่กัน มันคืออะไรนั้นผมก้อยังไม่เข้าใจ

พอคืนต่อมาเพื่อนดันพาแฟนมานอน

ฆวยผมเริ่มแข็งเหมือนเหนเปนภาพหลอน

แต่แม้งก้อนอนYesกันอยู่จริงๆ

มันเรยเรียกผมเข้าไปร่วมกันสวิง

แฟนมันก้อเก่งพลัดกันสโม๊กกิ้ง

ผมเรยรีบวิ่งเข้าไปคลุกวงใน

ทำไปทำมาผมก้อเริ่มติดใจ

โว้ยยยกุฝันไป เมื่อกี๊เองนี่หว่า

=========

ไปละ นอนต่อดีกว่า ทั้งง่วงทั้งเงี้ยนแล้วตอนนี้ ไปYesหมอนข้างดีกว่า

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +4 26-1-2010 01:51