สั่งพิมพ์

มีนิทานเล่าให้ฟัง

นานมาแล้ว
มี เด็กคนนึง บ่นเรื่องต่างๆในวงการให้ผมฟัง

ผมบอกเขาว่า

เรื่องที่มึงพูดมาเนี่ย เหมือนเม็ดกรวดว่ะ
อยู่ข้างทางมีเยอะแยะ กูไม่เคยเสียเวลาไปเอามาดูเลย ว่าเม็ดนั้นเม็ดนี้ เป็นยังไง

เพราะกูต้องเดินต่อไปเว้ย มันเสียเวลา
เม็ดกรวดพวกนี้ เทศบาลเขากวาดทิ้งทุกเช้าแหละ

เดินต่อดีกว่า

วันนั้นกุไปนอนบ้านไอ่หน่อง ไอ่หน่องมันขึ้นชื่อว่าหูโคตรจะตึง

พอรุ่งเช้าสาง กุเหนหมอก  นึกสงสัย   แล้วกุก้อเลยถาม

เห้ยไอ่หน่อง บ้านคิงมีหมอกตวยก๋า เออฮาฮุ้แล้ว   ว่าบ้านฮามี Hiphop อิ๊ว่ะ เง้อไอ่หน่องตึง!!

555

ผม 1 คนที่ไม่ีอ๊อพชั่นไปอวดกะใคร

ไม่จำเป็นเลย!!!

สกิลมีรอบทิศ เหอะๆๆ

เบื่อเหมือนกันพวกแบบ " นายเคยฟังโน่นป้ะ แรพๆต้องรู้จักดิแก๊งเราอ่ะ?

โหย แก๊งเราเด็กนอกโว้ย ของนอกทั้งตัว นายใส่ไรอ่ะ โหย ไม่เรียลเลย " ไรเงี้ยะ

บางทีก็ชอบมองด้วยสายตาแปลกๆตามคอนเสิร์ต

หมั่นไส้โว้ย 555

เซงชะมัด

ทุกวันนี้ผมลากแตะหนีบสีเขียวเกงเน่เข่าขาดไปเรียน.....ให้รู้แล้วรู้รอดไป
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

น้องพี่บีเปนดีเจอ่ะพี่

รุ่นเดียวกัน รร.เดียวกัน แต่คนละห้อง

สามาชิกวงพี่มีกี่คนอ่ะคับ??

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย te2dy เมื่อ 4-12-2009 21:19 น้องพี่บีเปนดีเจอ่ะพี่ รุ่นเดียวกัน รร.เดียวกัน แต่คนละห้อง สามาชิกวงพี่มีกี่คนอ่ะคับ?? ...

วงพี่มี 2 คนครับ กะ D50 อ่าครับ....

ก้อกำหาคนมาเพิ่มอยู่แต่อยากได้คนจิงใจ และตั้งใจจริง นะครับ
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

ออฟชั่น เปนแสน แล้วไงวะ  อยากเหนหน้า อาป๊า อาม่า มันหว่ะ

ใช้ของแพง ก้อไม่ทำให้ความสามารถที่มีติดตัวอันน้อยนิด มีมากขึ้นกว่าเดิมหรอก

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......