สั่งพิมพ์

มีนิทานเล่าให้ฟัง

ของอย่างนี้มันอยู่ที่ใจ ใช่ที่เงินตรา ค่ะ ฆ่าม้านนน..........

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

monday_13th@hotmail.com

นี่อยุ่ม.5หรอ??

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย te2dy เมื่อ 3-12-2009 21:24 monday_13th@hotmail.com   นี่อยุ่ม.5หรอ??

อ่าคับ

เยี่ย

DJ. TAZ

เอาให้มันราบ เปน ลาน มัน เรย

พร้อมจะลุยกันมานาน แร้ว

5555

โย่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เปลี่ยน มาเป็น แรปเปอร์ เถอะพี่ปลั๊ก

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย GIFT3R เมื่อ 3-12-2009 22:33 เปลี่ยน มาเป็น แรปเปอร์ เถอะพี่ปลั๊ก

รอฟังงานพี่ ไทยสไตล์ครูว์ นะ น้อง......
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

Scratch n' Rap

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย te2dy เมื่อ 3-12-2009 20:47 จิงหรอพี่   พี่รุ้จักพี่บีป่าว ว  ผมอยุ่ มหาคับ ผมเปนเพื่อนกับ โบท อัยโด่ง ไลพวกเนี้ย ที่ใปเต้นบีบอยก ...

รู้จักคับ

บีที่โตสุดๆ ใช่ป่าว

หลายคนเกินพี่จามชื่อไม่ได้หมด

แต่บีมีน้องที่เต้นด้วยกันชะมะ
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

พี่ปลั๊ก ไรม์เก่ง ^^
โดนๆๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย SoullesS เมื่อ 3-12-2009 21:35 เยี่ย   DJ. TAZ   เอาให้มันราบ เปน ลาน มัน เรย   พร้อมจะลุยกันมานาน แร้ว   5555   โย่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ...

ได้ครับ

ถ้าผมลุย อยู่ข้างๆผมด้วยนะ

อย่าทิ้งละ

5555