สั่งพิมพ์

28 พฤศจิกายน 2552 อวยพรวันเกิดให้พี่แมวไฟค่า

28 พฤศจิกายน 2552 อวยพรวันเกิดให้พี่แมวไฟค่า

สุขสันต์วันเกิดค่าพี่แมว

มีความสุขมากๆนะ

ขอให้เป็นนักแปรธาตุที่เก่งๆๆๆๆยิ่งๆขึ้นไป

ดูแลตัวเองดีๆ สุขภาพแข็งแรง โดยเฉพาะตา ที่ไม่ใช่ ผัวยาย

ขอให้ ล่องหน ~

ขอให้ ไฟลุก !

ขอให้ มีพลัง วังชา เขียว ?

ขอให้ *แกว่งหาง*

สุขสันต์วันเกิด นะ ครับ พี่แมวไฟ  !

ขอให้ร่างกายแข๊งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ นะ ครับ
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

ขอให่แมวไฟแข็งแรง หล่อ รวย

happy birthday  ค่า

ขอให้พี่ มีความสุขมากๆนะคะ

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

พี่แมวไฟจ๋า

ขอให้

หางใหญ่

หางใหญ่ขึ้น

หางใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ

ยาวนาน......

สุขสันต์วันเกิด  ขอให้มีแต่ความสุขตลอดไปจ่ะ

^^

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

ขอเฮียออฟออกมาสนุกกับเพื่อนบ้างนะกูคิดถึงมึงมากๆ

แมวไฟ แมวจริง แมวจึงแมวจัง
คิดถึง มากๆ
เมื่อไหร่จะว่างว๊าาา

เดี๋ยวจะบุกไปหาแบบไม่ให้รู้ตัว

*แกว่งหาง กับ แมวไฟ*

็H B D *เงี้ยววว*

ขอให้แมวไฟประสบความสำเร็จ ในขั้นเทพเคมีครับ

คิดถึงสหายเก่าๆครับ
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง