สั่งพิมพ์

ไรม์์ชม ๆ ปน ประชด ขม ๆ อิ อิ

กูคืดไม่ออกวะ 5555
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

เอ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ตกลงกระทู้นี้ไว้ด่ากูชะมะเนี๊ย....
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

สรุปกูนั้นคือที่หนึ่งในเว็บสมิง
ถึงเรื่องที่คุณพูดกันจะไม่ใช่เรื่องจริง
พวกคุณนับถือผมเลยต้องผาดพิง
คุณคิดถูกแล้วไม่ต้องหาอะไรมาอ้่างอิง

หล่อเหลาเอาการคนนั้นชื่อสปีดดี้
่สาวสาวเฝ้าถามว่าคนไหนอ่ะสปีดดี้
ผมเห็นผมเลยชี้ทางนู้นไงสปีดดี้
น้องเห็นเลยตกใจสงสัยนั้นคนหรือว่าขี้

เพื่อนผมคนนี้ที่หนึ่งเค้าชื่อว่าเต้นท์ซี่
ดาวมหาลัยมาขอเบอร์เต้นท์ไม่ให้อะไรนี่
ธรรมดาที่คนหล่อมันก้อต้องเลือกใช่มั้ยพี่
เต้นท์บอกเราเป็นชะนีเพศกันเดียวดูให้ดีซี่

องคุลีไรม์พาสาวไปนอนที๋โรงแรม
สาวคนนั้นถอดเสื้อเห็นนมขาววัยแรกแย้ม
เปลือยกายบนที่นอนโป้งก็หวังจะเข้าแจม
โป้งบอกไปว่าเส็ดตั้งแต่ถอดแล้วขอบใจไม่ต้องแถม......

[ แก้ไขล่าสุด djtaz เมื่อ 1-12-2009 12:28 ]
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 555 2-12-2009 18:12
  • Tentzy จิตพิสัย +10 เท่ห์ หล่อๆ รวยๆ ... 1-12-2009 12:24

ใครอยากดิสพี่อีกมั้ยจ๊ะ

เดี๋ยวพี่จะเก็บให้เรียบเลย....

55555+

ถีงยังไงผมยังแพ้รุ่นพี่
ยังบาดใจสาวไม่เท่าพี่กู๊ดดี้
คารมใช้กะสาวๆยังไม่อีซี่
เรื่องบนเตียงสู้พี่ไม่ได้อยู่แล้วนี่
[ แก้ไขล่าสุด djtaz เมื่อ 1-12-2009 13:05 ]
  • Sming จิตพิสัย +10 ไม่เจ็บๆ 2-12-2009 18:14

เปลี่ยนหัวข้อดีกว่ามั้ย

เป็นมาดิสกะกู กระทู้ด่าไอปลั๊ก อารายแบบเนี๊ย

ดีกว่ามั้ย

เพราะด่าแต่กูทั้งนั้น

เออๆๆๆ

กุก้อว่างั้นแหละๆ

ถึงดิสมา

กู ก้อ ไม่ กลัววววววววว

555555555555+

ล้อเล่นวะ

นี่ไงคนจิง

ชมเองด่าเอง เข้าตัวเองหมด.......

55555

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Tentzy เมื่อ 1-12-2009 13:19 คนห่าไรวะ ใช้คอลเกต อาบน้ำ อิอิ

ดีนะที่ไม่ใช้ลิสเตอลีน สระผม

ก้องเป็นเกย์ครับ
  • Sming จิตพิสัย +30 5555 2-12-2009 18:15
  • Slipknik จิตพิสัย +10 จริง!! 1-12-2009 21:03