สั่งพิมพ์

ไรม์์ชม ๆ ปน ประชด ขม ๆ อิ อิ

ไรม์์ชม ๆ ปน ประชด ขม ๆ อิ อิ

กระปู๋DJ.Tazใหญ่เท่าลำตัวเควี่ย
แถมใช้แทนนิ้วแสคลชสาวสาวต่างมัวเลีย
ตุ๊ดเกย์เริ่มหัวเสียชะนีแก่งแย่งดีเจหน้าหล่อ
ดีเจสุภาพบุรุษพอตุ๊ดเกย์อย่ามัวรอล่อผมได้ตามศรัทธา

คิ  คิ

4 บาร์ไปก่อนน๊าา า

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +3 ต้องชมเค้าดิ 1-12-2009 19:15
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Kz-Zoran เมื่อ 1-12-2009 20:38 คน อาร้ายยย ใช้ยาสีฟันอาบน้ำ ข้ายังใช้แต่น้ำเปล่าอาบอยู่เลย พวกทั่นๆ ทันสมัยกันมั่กๆ 55555   ...

ผมอาบน้ำแร่ ครับ

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย djtaz เมื่อ 1-12-2009 20:52 ก้องเป็นเกย์ครับ

ไม่ใช่ DJ น๊าา า

ไมสลิปนิคทำงี้อ่าาาาาาาาาาาา