สั่งพิมพ์

snoopking vs n.e.m.o. from sea audio

ขอฟังสนูปคิงก่อนละกัน

ฟังแล้ว ผมคิดว่า สนูปคิง เหนือกว่า ถึงคำจะสู้นีโมไม่ได้ ถ้าให้คะแนน ผมให้ สนูปมากกว่า 1.5 คะแนน จงสู้ต่อไปครับ ผมฟังเพลงทั้งคู่แล้ว สูสีดีครับ ดีกันคนละอย่าง

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย mint-01 เมื่อ 25-11-2009 20:22 อ่านคลายซีเรียสค่ะ มีผู้ให้ความหมายของเกมไว้พอสรุปได้ดังนี้คือ เกม หมายถึง กิจกรรมทางพลศึกษาแขนงหนึ่ ...
ผมคิดว่าอันนี้มันไม่ใช่เกมส์ครับ มันคือ แร็พเกมส์ ถ้าจัดเรทติ้ง คงติด 18+ แน่เลย ฮ่าๆๆๆๆๆ