สั่งพิมพ์

มาแต่งRhymesเกี่ยวกับสถานการณ์3จังหวัดกันครับ^^

อยุ่สงขลาแดนเซาท์สิบสี่ปีไม่เห็นจะมีระเบิด

สิบสี่ปีอยุ่มอสามไม่ได้เป็นเอ็มซีตั้งแต่กำเนิด

เป็นพูทธคริสอิสลามไม่แยกถิ่นฐานบ้านเกิด

แต่กูเป็นเอ็มซีจะปล่อยโฟลว์ห้โจรต้มันตะเลิด

อยากจะรุ้จิงๆแบ่งแยกแล้วได้อะไร

ความสงบสุขมันของคู่กันกับเพลงชาติไทย

ถ้ามึงไม่อยากอยุ่มึงก้ไสหัวขอมึงออกไป

กูจะฆ่ามึงลงไปกองด้วยเลือดนองด้วยกลอนไรม์

มือใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับไม่ได้ตั้งว่าพี่นะครับว่าโจรใต้ ฮาๆเด่วทะเลาะกันอีก