สั่งพิมพ์

speedyZ vs Plam

speedyZ vs Plam

**หมายเหตุ

เนื่องจากอีกฝ่ายทำเพลงไม่เป็น   เลยต้องมาเทค แบทกัน ครับ  (ผมก๊งู ๆ ปลา ๆ )

**กติกา8 บรรทัด นะ ครับ

ด่าได้ หยาบได้ จะไรม์ อะไร ใส่ได้หมด นะ ครับ

สันติ นะ ครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 13-7-2012 06:33
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

http://www.4shared.com/account/f ... /MetalLungz_-_.html นวดก่อนลงครับ

วันนี้กูง่วงนอน
แต่มีหมามาชวนแต่งกลอน
กลอนไม่หลอนเพราะมันก็ยังร้อน
อยากจะไปนอนแต่ต้องจัดการก่อน
          rhymeผมนะแรงยิ่งกว่าferrari
ส่วนrapมึงก็แค่รถขี้ๆ
อย่ามาวัดกับกูนะไอ้นี่
เดี๋ยวมึงจะตกเวทีเพราะMC
  • Sming จิตพิสัย +10 22-11-2009 12:26
  • Freemic จิตพิสัย +10 ชอบคลาสลิคดี 21-11-2009 23:45

เหยื่อเดินเข้ามากูเอากลอนตบเลือดโชก
สกิลยังไม่ถึงกุขึงพืดแล้วเชือดโฮก
ว่ากูเป็นหมาไอ้สัตว์ลองของกูักัดกระโปก
ไรม์เรื้อนเรื้อนอย่างมึงกูดีดลึงมึงร้องโอด

กลอนกูไหลเชี่ยวจับมึงเคี้ยวแล้วยิงทิ้ง
มึงมันขี้ลิงโชว์กลอนกากแล้วชิ่งจริง
กูไม่ใช่ดาราแต่เป็นราชาสั่งมึงทิ้งดิ่ง
ไรม์สมิงคมกริบทำมึงเลือดซิบขมิบติ่ง
  • Sming จิตพิสัย +16 22-11-2009 12:26
  • Freemic จิตพิสัย +10 22-11-2009 00:38
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

yoมึงว่่ามึงเป็นเสือ
แต่กูเห็นมึงก็แค่ลูกกวางในกองเกลือ
หมดทางเยียวยาไม่มีทางช่วยเหลือ
กูนี่แหละเสื้อยกเท้าpustมึงลงไปในกองเกลือ
      กูไม่ใช่หมา และมึงไม่ใช่เสือ
อย่างมึงต้องโดนยาเบื่อ
แม่งยิ่งกว่าอีกไอ้เหื้อ
กูนี่แหละเสือที่พร้อมขย้ำลูกกวาง
  • Sming จิตพิสัย +12 22-11-2009 12:28

โถ่ไอ้ควายกูบอกว่าตัวกูคือสมิง
เสือเหี้ยอะไรกูเห็นแว๊นตามงานสตริง
แม่มึงหีลิงกูหยัดพริกแล้วทาติ่ง
แม่มึงโดดวิ่งบอกสะใจขอทาอีก

กูฉีกร่างมึงแล้วทาเนื้อด้วยแอลกอฮอลล์
บอกเป็นMCแต่ไร้จุดยืนฝืน พรบ.
ไรม์มึงหัวกระดอทำตัวอ้อนวอนประจบสอพลอ
นี่พึ่งเที่ยงคืนกว่ามึงหนีไปนอนร้องมอ

เอ้ออออ

โทษทีนะครับ  กาก ไปหน่อย

ลง ช้า

ขอ อภัย

• Sming จิตพิสัย +20 22-11-2009 12:28
  • Freemic จิตพิสัย +10 22-11-2009 00:38

yoสมิงเหี้ยไรrhymeมึงกาก
ทำrhymeสำรากไร้สาระ
แต่ีมึงต้องมาคาระวะ
เพราะแม่งน่ะกระจอกว่ะ
      flowกูไหลเรื่อยๆไม่ไปเที่ยว
แต่flowมึงเหมือนเขี้ยวสัตว์เดรัจฉาน
rapเรื่้อยๆแบบบไม่นานมึงก็คงต้องกำราบ
กระเสือกมากราบที่ตีนกูไอ้สาดเอ๊ย

• Sming จิตพิสัย +6 22-11-2009 12:28

สมิงเหี้ยอะไรมึงเล่นคำไม่ดูที่
กากอย่างมึงยังอ่อนหัดต้องกราบตีนกูนี่
กูมีเขี้ยวแต่มึงเสี่ยวโดนกูกัดกระปู๋บี้
เล่นกับกูไม่ระวังบ้านมึงพังเลิกสู้พี่

Flowมึงไหลเรื่อยแต่มันยังเฉื่อยอยู่
ฟังเพลงแค่วงเดียวไรม์มึงยังเอื่อยหู
แม่งมึงก๊โดนลึงกูจับคลึงเอาเดือยถู
พ่อมึงเด้าสาวแล้วติดเอดส์เป็นเหตุให้เปื่อยจู๋

บาร์ท้ายมันแหม่ง ๆ
  • Sming จิตพิสัย +18 22-11-2009 13:20

ขออย่างนึงนะคับ
อย่าเล่นด้าพ่อแม่และบรรพบุรุษ
แต่หยาบยังอื่นได้o.kมั้ยคับ

555555

55555555555555

นี่มัน underground นะ ครับ  !

ok ok ok  ผมไม่ด่าก๊ได้