สั่งพิมพ์

วิธี ผอม!!! ได้ผลจริง 100 เปอร์เซนต์!!!

วิธี ผอม!!! ได้ผลจริง 100 เปอร์เซนต์!!!

สมมุติ   อยากให้ ทศกัณฐ์ ผอม

ซีพี     "ทศ กูมีเรื่องสารภาพว่ะ"
ทศ     "อะไรวะ"

ซีพี    "ตอนมึงหลับกูแอบฉีดหวัด 2009 ให้มึงว่ะทศ กูขอโทษกูรักมึงมากๆอยากให้มึงผอมๆกูเลยทำยังงี้"
ทศ     "ไอ่้สัด@#$%#%%^$%^%"

ซีพี      "อย่าโกรธกูทศ กูเตรียมวัคซีนแก้หวัด 2009 ให้แล้ว เนี่ย ฉีดซะ มึงจะซมอยู่อาทิตย์นึงแล้วก็หาย เดี๋ยวเป็นไรไป"
ทศ     "ไอ้เหี้ย..   มึงทำกูได้ลงคอ ไหนๆวัคซีนแก้ เอามาเลยๆ เดี๋ยวกูตายห่าไปทำไงเนี่ยสัด"

พอฉีดเสร็จ

ซีพี    "ทศกูมีเรื่องสารภาพอีกเรื่องนึงว่ะ"
ทศ     "ไรอีกวะ"

ซีพี   "ที่มึงฉีดเมื่อกี๊ คือ หวัด 2009 ว่ะ  กูรักมึงเลยหลอกมึงอย่าโกรธกูนะ 
เนี่ยอีกอันนี้คือ วัคซีนจริงๆ มึงฉีดลงไปอีกเข็มเลย เดี๋ยวจะได้ไม่เป็นหนัก"

ใครสนใจเอาไปใช้กันได้คับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 18:13
  • benjizii จิตพิสัย +5 20-11-2009 14:47

ไม่เอา

ฮ่าๆๆๆ

อยากผอม ค่ะ แต่ไม่อยากเอาหวัด 555555

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

จีฟว่าสมิงควรจัดประกวดสมิงลดความอ้วนชิงเงินรางวัล

โดยจะต้องมีคนหุ่นสุขภาพดีเปนเจ้าภาพ (ถ้าไม่มีใครก็เอาคนผอมๆอ่ะ)

มีคนลงประกวดเยอะชัว จีฟสมัครคนแรก ห้าๆๆๆ

พี่เต้เลยๆ เจ้าภาพ มอบเงินรางวัล เอาเยอะๆนะ

เห็นด้วยๆๆ

5555
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

อยาก ผอม เหมือน กันคับ

แต่ ผม ก้อ ไม่อยาก ได้ หวัด

จิฟ พี่มีเรื่อง สารภาพ
55555

ผมยอมโดนฉีดครับ ให้7เข็มเลย

มิน่าช่วงนี้น้ำมูกไหลบ่อย