สั่งพิมพ์

21 พฤศจิกายน วันเกิด Kz-Zoran !

กราบ ขอบพระคุณ ทุกท่าน อย่างแรง ค่า

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

หูยยย ขอบคุณมากๆ ค่ะ

เรื่องเลี้ยงนี่ ขอดู งบก่อน ว่าจะมีเท่าไหร่ (ช่วงนี้จน)

แต่ถ้าเลี้ยงได้พี่กู๊ดบอกว่าให้ไปกินหมุกระทะ ที่ ซ มหาดไทย ค่ะ

ไป วันไหนเดี๋ยวกิ๊งบอกอีกที นะ ไม่ชัวร์จริงๆขอโทษด้วยค่ะ

รักคนที่อวยพร ให้รวยจริงๆเร๊ยยย  กี๊วๆๆ อยากรวยๆๆๆ แล้ว ก็ รวยย ค่า

55555  เอาคำอวยพรนี้ ฝากให้จิ๊ฟ ด้วยคนนะคะ

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

ดี จัง เลย ขอบคุณมากๆค่ะ  นี่เป็นเพลงแฮปปี้เบิร์ดเดย์  จากอีกครอบครัวนึง ของกิ๊งเลยนะ เนี่ย

ขอบคุณมากๆค่ะ