สั่งพิมพ์

21 พฤศจิกายน วันเกิด Kz-Zoran !

21 พฤศจิกายน วันเกิด Kz-Zoran !

21 พฤศจิกายน วันเกิด Kz-Zoran

ขอให้มีความสุข  มากๆนะครับ        ขอให้สวยขึ้นๆ เรื่อยๆ    คิคิ 

หวังอะไร คิดอะไร  ก็ขอให้ได้สมใจหวังนะคับ 

http://n-bt96000club.hi5.com

HBD เจ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให้สวยๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขออย่าให้ความจำเลอะเลือนน๊า แก่จังแว๊ คริคริ

เกิดวันเดียวกับจิฟเรย

หุหุ

ขอให้มีความสุขมากๆจ้าน้องกิ๊ง

คิดสิ่งใดก็สมหวังทุกประการจ้า

สุขสันวันเกิดค่า
วันเดียวกัน ^^
ตั้งใจทำเพลงนะ

โอ้วว   เกิดวันเดียวกัน
ลอง ทำเพลงด้วยกันสิครับ
ของจะได้แรง!!!

ขอให้ น้องเคโซรัน สดใส แบบนี้ตลอดไปคับ
สมบูรร์ทั้งราม ทั้งพลานามัย ทั้งทรัพยืสินเงินทองทุกประการ

มีความสุขมากๆนะค้าบบบบพี่ ^^

มีสุขภาพดี แข็งแรงตลอดทุกๆปีน้า

<3

HBD ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  !

ขอให้สวย ขึ้น ๆ ๆ  นะ ครับ   :)
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

กราบ ขอบพระคุณ ทุกท่าน อย่างแรง ค่า

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

HBD กุ๊งกิ๊ง

ขอให้มีผลงานออกมาเรื่อยๆมีคนฟังเยอะๆ

มีความสุขมากๆนะ

:)