สั่งพิมพ์

21 พฤศจิกายน วันเกิดน้องจี๊ฟ J.F.E

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะค่ะพี่จีฟ

ขอให้สวยขึ้นๆๆ ยิ่งกว่าเดิม เอาแบบเดินไปไหนๆนี้ เหลียวมองๆ คิคิ

ขอให้มีความสุขมากๆๆนะค่ะ

ต่อหน้าลับหลัง คนเดียวกัน !.

ขอให้พี่จิฟ

หุ่นเพรียวๆ

เหมือนน้องนะจ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดจ่ะ  ขอให้มีแต่ความสุข พระคุ้มครองจ่ะ

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

H.B.D คับ

ขอให้ปั๊มผลงานเพลงดีๆออกมาให้ฟังกันอีกเยอะๆนะคับ

มีความสุข สุขภาพแข็งแรง สาธุ สาธุ!!!

HBD ขอให้พี่จิฟมีความสุข

ขอให้สวย ให้งามดั่งดอกไม้ที่พี่เต้ไรม์บอกไปข้างต้น*

:)  ขอให้สมิงจงเจริญ
luv   Underground bands

HappyBirthDaY To JFE!!!

ลดเท่าไรเท่าไร ก็อ้วนเหมือนเดิม!!!!

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 ปุ๊โรวววว 21-11-2009 02:33

ขอให้สวยกว่านางงามจักรวาล ^^

Happy birth day . I wish you always be healthy happy in your life and achieve all your goal.

มีความสุขมากๆนะคับวีรสตรีไทย

พระเป็นเจ้าสร้างโลกยังไม่วันเดียว นับประสาอะไรกับกูจะ Perfect ไปทุกด้าน
ชีวิตคนเรามันสั้น จะทำไรก็รีบทำ

แอบมา HBD ช้าไปวันนึงนะจิ๊ฟ  มีความสุขมากๆนะครับบ

HBD คร๊าบ มีฟามสุขมากมายนะ