สั่งพิมพ์

เพื่อนฝากขาย AND1 เพ้นลายเอง

เปลี่ยนราคานิดนึงนะครับ

ขอเปลี่ยนราคา ก็คงไม่เกิน1200หรอกอาคับ
คุยราคาได้คับ ไม่ซีเรียสคับ

พื้นซึกนิดหน่อยนะคับ

ส่วนเรื่องลาย ก๊รับเพ้นทุกอย่างนะคับ เสื้อผ้ากระเป๋า รองเท้า[แนะนำเป็นรองเท้าผ้าจะดีกว่า]

ส่วนลายถ้าคิดมาให้เรยจะง่ายแระเร็วต่อการเพ้นนะคับ
คุยได้คับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Slipknik เมื่อ 20-11-2009 15:21 ไร้ท์เตอร์รุ่นใหม่คนนี้ไฟแรงมากครับ การันตีเลย Ehre

ขอบคุณค้าบ :)

อ่อ กัวว่าถ้าซัก ไอที่เพ้นมันจะหลุดอาคับ

มันเปนสีอคีลิคอะคับ

ถ้าจะซัก  ก้อระวังด้านที่่เพ้นไปอะคับ ขัดพื่นกะเช็ดหนังมัน ก้อโอเคแล้วอะคับ

ตอนที่ถ่าย ผมก้อ ขัดพื้นให้ กับเช็ดให้อะคับ เพราะรองเท้าหนังเค้าไม่้นิยมเ้อาไปซักอะคับ

หนังมันจะลอกอะคับ
[ แก้ไขล่าสุด ehre เมื่อ 12-1-2010 19:15 ]