สั่งพิมพ์

ง่า ๆๆ เดกใหม่แนะนำตัว นิ๊

สวัสดีครับตัวผมนั้นคือ 50 cent

แร็พแบบสมิงแล้วไรม์แบบใจเย็น

แร็พแบบไทยๆจ่ายสดไม่ต้องเซ็น

แร็พต่อไปทำเข้าไปเพื่อ Friend ๆ

แต่ยังไม่เท่าไหร่มันยังมีตัวสกัดดาวรุ่ง

ไอ่ te2dy นั้นไซท์ชอบทำเพื่อนตกทุ่ง

โอโห มึงเก่งจังนะไอ่ ฟาย

ชอบเบรคคนอื่นให้วอดวาย

ไอ่ควาย ไอ่สันดาย ไอ่ชิพหาย

มึงสกัดเขาอีกเด๋วโดนตีนกุเอาจนตาย

****peance****

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 28-1-2010 16:51

ก็ผมนั้นบอกแล้วผมคือ 50 cent(ห้าสิบเซน)

ตัวผมนั้นก็เปนคนคลั่งฟิฟตี้เซน

ไอ่ต่างประเทศพวกเขานั้นชื่อฟิฟตี้เซน

แต่ในเมืองไทยผมขอเป็นห้าสิบเซน

คุณว่าคุณฟังมาตั้งแต่5ขวบ

คงจะไม่รู้ว่าน่าคุณเหมือนตัวประจวบ

ไรม์ให้จบ จบไปเพราะผมนั้นไม่เล่นกะเด็ก10ขวบ

ผมต้องไปก่อนนะ บ๊าย บาย จ๊วบๆ

50 cent(ฟิฟตี้เซน)=ของคนชาวฝรั่ง

50 cent(ห้าสิบเซน)=ของผมคัฟคนไทย

• TooMz จิตพิสัย -10 ตลก 5-3-2010 21:45
  • Sming จิตพิสัย +10 55 28-1-2010 16:53

โถ่..แมร่งไอ่สัด ห้าสิบเซนนี่ขนาดรูฉี่

ของจิงมันอันเบ้อเล้อนั้นคือกระจู๋กูนี่

แมร่ง..ไอ่สัด พูดมากเด๋วมึงเจอละทีนี้

กุจะเอา .38 ยัดรูตูดมึงให้ระเบิดไปถึงขี้

ถ้าสกิลมึงมัน flow ส่วนกูนั้นก็เล่นไฮโล

ดิส ใครกูไม่สนเพราะมึงนั้นมันเด็กกะโปโล

กูนั้นแร็พไทยๆ ไรม์ไปแบบไฮโซ

มึงนั้นมันชิพหาย นะไอ่ควายโลโซ

******peance******คับ

• Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:55

โอโห มาที่นี้แมร่งพวกเยอะวะ

โอ้โห น่ากลัววะไอ่พวกเศษสวะ

กุคงจะไม่อยู่เพราะมึงนะเยอะวะ

ไปสบายละ เพราะกุติดเรียนวะ

ไปละคัฟ  ติดเรียน

• Sming จิตพิสัย +12 28-1-2010 16:57