สั่งพิมพ์

ง่า ๆๆ เดกใหม่แนะนำตัว นิ๊

เยี่ย ย ย

ฟังฟังฟังพวกไร้สาระเสือก อวดนาม

ไม่เห็นมีใครจะรู้จักมึง อย่าเสือกมาอวดไรม์

ทำมาเชคอฟชั่นว่าของใครนั้นดีกว่า

ไปไกลไกลตียกูอย่ามัวแต่ลีลา

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 28-1-2010 16:50

โถ่แม่งไม่ทันไรกูไม่ได้ว่าใครมึงอย่าเสือกมาร้อนตัว

ห้าสิบเซนแม่งกระจอกกูยาวเป็นกิโลอย่าสะเออะมาย้อนตัว

มาอวดอ้างว่าเป็นดาวรุ่งลอยอยู่กลางนภา

วอน นา บี อย่างมึงอย่าสะเออะมากวน บาทา

ของกูนะไอสัด ห้าสิบเซน ปัญญาหมา

มึงคิดakaเองไม่เป็นไม่มีใครว่าแต่อย่ากวนบาทา

กูไปด่ามึงตอนไหนเชี่ยนี่เด๋วแม่งสั่งลุย

เอาไป8บาร์กูพอใอปัญญาอ่อนmofuckaขากถุ้ย ย ย  ยย !!

• Sming จิตพิสัย +16 28-1-2010 16:54

ใอสัดหาว่าพวกกูเล่นพวกทำพี่ติดเรียน

แน่จิงมึงอย่าป๊อดสะเออะมาสกิดเซียน

พวกกูกวีสมิงไม่ได้หมาหมู่

มึงมาแบ๊ทกับกูนิ๊ไอสัดมึงมีปัญหาอยู่

• Sming จิตพิสัย +30 เอาไป500เลย 28-1-2010 16:58

เอ๊า

อยุ่ๆเข้ามาดิสผมอ่ะ

ด่าเฉย

ผมยังไม่ด่าเขาซักคำเลยพี่

เขาเข้ามาด่าก่อนเลยอ่ะ พี่ลองไปอ่านดูสิครับ