สั่งพิมพ์

ง่า ๆๆ เดกใหม่แนะนำตัว นิ๊

โอโห มาที่นี้แมร่งพวกเยอะวะ

โอ้โห น่ากลัววะไอ่พวกเศษสวะ

กุคงจะไม่อยู่เพราะมึงนะเยอะวะ

ไปสบายละ เพราะกุติดเรียนวะ

ไปละคัฟ  ติดเรียน

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 28-1-2010 16:57

ใอสัดหาว่าพวกกูเล่นพวกทำพี่ติดเรียน

แน่จิงมึงอย่าป๊อดสะเออะมาสกิดเซียน

พวกกูกวีสมิงไม่ได้หมาหมู่

มึงมาแบ๊ทกับกูนิ๊ไอสัดมึงมีปัญหาอยู่

• Sming จิตพิสัย +30 เอาไป500เลย 28-1-2010 16:58

พี่ห้าสิบเซนเรียนที่ใหนหรอ

เออ แระก็ ยังไม่ตอบเลยว่า peance คืออาไร

สงสัยเห็น 50cent เป็นตัวประกาศศักดาไปละมั้ง เห็นด่ากันจัง
- - พี !!

เอ๊า

อยุ่ๆเข้ามาดิสผมอ่ะ

ด่าเฉย

ผมยังไม่ด่าเขาซักคำเลยพี่

เขาเข้ามาด่าก่อนเลยอ่ะ พี่ลองไปอ่านดูสิครับ

หมด โนอาย แล้วยังมีอีกรึนี่  ฮี่ๆๆ

ไม่ได้เข้ามาไรม์ซะนาน เกิด text battle  อีกแล้วรึ !!!

อุแม่จ้าว ...........

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

อยากฟังเพลง TE2DY กับ 50cent จัง

อ้าวพี่ห้าสิบเซนเขาอยุ่ไซ๋หรือไปใหนแล้วคับท่าน

หร๊อเอาแต่เก่งมัวแต่เจ๋งแล้วเสือกลืมเฉ่งทำการบ้าน

มุดหัวอยุ่อย่างนี้คงจะอายแล้วก็อย่าเก็บไปคิดฟุ้งซ่าน

อย่าเพิ่งไปคิดแอบค่าตัวตายยังไงก็มีอาชีพต่อไปเปนขอทาน

กิ๊วๆๆ ชังดอก กูไม่ได้หยอกเล่น ไอห้าเซนบ้า

อันตัวท่าน ห้าสิบเซน เปนใฉน          ถึงทำได้ อย่างไม่อาย คัยคนเขา

หรือว่าท่าน มีสันดาน อันมอมเมา            ถึงทำไห้ ท่านโง่เขลา เบาปัญญา

อาจเป็นเพราะ ฟิฟตี้เซน เปนเสมือน  พ่อของเพื่อน มาทำแม่ เจ้าท้องหา

แค่ตั้งชื่อ เอเคเอ โนปัญญา                  แล้วจะมา เสือกดิสเขา น่าเศร้าใจ

อันที่ท่าน เข็นขู่ ว่าตัวเจ๋ง                  เหมือนเส็งเคร็ง ไม่มีผิด คิดดูไหม

จุดสามแปด ท่านคิดดี แล้วหรือไร          มาทำก่าง เด๋วถีบไห้ ไกลสายตา

พอมาถึง บาร์ที่แปด ของกลอนฉัน      ขอไห้ท่าน คิดอีกที คงดีหนา

เอเคเอ อย่าเสือกก็อบ คัยเค้ามา            เหมือนลูกหมา "ว้อนนาบี" ส้นตีนกู

กิ๊วๆๆ    ตะดิ๊ดติ๊ดติ๊ว   เชิญพิมพ์ต่อครับ ห้าสิบเซน  

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 26-1-2010 19:33 ]
  • Sming จิตพิสัย +30 เยี่ย55 28-1-2010 16:59

โฮ๊ก !! มิ๊ได้เข้ามานานเกิ๊น เกิดไรขึ้น    

เคอะ ๆ ><!

55

66