สั่งพิมพ์

ง่า ๆๆ เดกใหม่แนะนำตัว นิ๊

สวัสดีครับตัวผมนั้นคือ 50 cent

แร็พแบบสมิงแล้วไรม์แบบใจเย็น

แร็พแบบไทยๆจ่ายสดไม่ต้องเซ็น

แร็พต่อไปทำเข้าไปเพื่อ Friend ๆ

แต่ยังไม่เท่าไหร่มันยังมีตัวสกัดดาวรุ่ง

ไอ่ te2dy นั้นไซท์ชอบทำเพื่อนตกทุ่ง

โอโห มึงเก่งจังนะไอ่ ฟาย

ชอบเบรคคนอื่นให้วอดวาย

ไอ่ควาย ไอ่สันดาย ไอ่ชิพหาย

มึงสกัดเขาอีกเด๋วโดนตีนกุเอาจนตาย

****peance****

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 28-1-2010 16:51

ห่ะเย่โย้วย่าวว อ่ะแฮ่มๆ

เห้ยโอ้ว หวัดดีคับคุนพี่ห้าสิบ(50) เซ็น

ไม่ยักรู้เลยน๊ะนี่ว่าคุณพี่ไรม์ไทยนิ๊ก็ เป็น

มาเมืองไทยเมื่อใหร่เนี่ยพิมไทยเก่งไม่ไช่ เล่น

มายังไงล่ะคับพี่หรือว่าลงเรื่อมากับพวกเสด เดน(พวกโจรหนีเข้าเมือง55)

เปนยังไงมายังไงล่ะห๊ะเนี่ยมาถึงพิมไทยได้เปน ปล๋อเลย

หรือว่าไม่ไช่ฟิฟตี้เซ็นผมจะเตะไปกระเด็นไปหา หมอเลย

ไม่น่ามาเจอพี่ฟิฟในกระทู้นี้เหนแล้วเจ็บใจแทบร้อง อ๋อเลย (อ๋อเจ็บใจจัง)

เอาชื่อฟิฟตี้ที่ผมนั้นฟังตั้งแต่อายุ5ขวบมาไช้เปนชื่อแล้วมาทำซ่าไอเยดตูด พ่อ'งเอ้ย

ที่พี่บอกว่าตัวพี่นั้นนั้นว่า ข้านั้นคือห้าสิบ เซน

เอาชื่อคนอื่นมาแล้วทำเปนซ่าถ้าผมเห็นหน้าเด๋วถีบไห้ฝ้ากระ เด็น

ผมน่ะเรีนยอยุ่ม.4พี่น่ะอยุ่ปีไรไม่ได้ตั้งใจจะข้ามรุ่นแต่สมองมันกระตุ้นไห้ผมพิม เอง

ไม่ได้เคยจะว่าคัยก็ไม่ได้เก่งและไม่ได้เหนือไครก็แค่อยากไห้จำไว้เปนคัยเจอเบบนี้มันก็ต้อง เซง

ไปดีกว่าเด๋วโดนกระทืบ

• Sming จิตพิสัย +14 ลองลดคำดูคับ55 28-1-2010 16:52

ก็ผมนั้นบอกแล้วผมคือ 50 cent(ห้าสิบเซน)

ตัวผมนั้นก็เปนคนคลั่งฟิฟตี้เซน

ไอ่ต่างประเทศพวกเขานั้นชื่อฟิฟตี้เซน

แต่ในเมืองไทยผมขอเป็นห้าสิบเซน

คุณว่าคุณฟังมาตั้งแต่5ขวบ

คงจะไม่รู้ว่าน่าคุณเหมือนตัวประจวบ

ไรม์ให้จบ จบไปเพราะผมนั้นไม่เล่นกะเด็ก10ขวบ

ผมต้องไปก่อนนะ บ๊าย บาย จ๊วบๆ

50 cent(ฟิฟตี้เซน)=ของคนชาวฝรั่ง

50 cent(ห้าสิบเซน)=ของผมคัฟคนไทย

• TooMz จิตพิสัย -10 ตลก 5-3-2010 21:45
  • Sming จิตพิสัย +10 55 28-1-2010 16:53

ตูกลับมา

ฮ๊ะฮ่า และแล้วก็เปิดโปงความเควี่ยว่าตัวเค้าเตี่ยแค่ไม่ถึง50 เซนง่ะ

ช่างน่าสงสารช่างน่าอนาถต้องสู้ชีวิตปมด้อยคือเตี่ยแม่งโคตรน่า ลำเค็ญว่ะ

ว่าตัวผมเมือนประจวบจ๊วบใหนไม่ทราบช่วยมาเคลียเด๋วเอาไมค์ขว้างหัว กระเด็นน๊ะ

ที่บอกห้าสิบไม่เล่นกับเด็ก10ขวบแต่ตัวผมไม่ใหนบอกไรม์ไห้จบเด๋วตบเกรียนแตกเหมือนหัว เนณล๊ะ

แล้วก็จากไป

• Sming จิตพิสัย +22 55 28-1-2010 16:53

โถ่แม่งไม่ทันไรกูไม่ได้ว่าใครมึงอย่าเสือกมาร้อนตัว

ห้าสิบเซนแม่งกระจอกกูยาวเป็นกิโลอย่าสะเออะมาย้อนตัว

มาอวดอ้างว่าเป็นดาวรุ่งลอยอยู่กลางนภา

วอน นา บี อย่างมึงอย่าสะเออะมากวน บาทา

ของกูนะไอสัด ห้าสิบเซน ปัญญาหมา

มึงคิดakaเองไม่เป็นไม่มีใครว่าแต่อย่ากวนบาทา

กูไปด่ามึงตอนไหนเชี่ยนี่เด๋วแม่งสั่งลุย

เอาไป8บาร์กูพอใอปัญญาอ่อนmofuckaขากถุ้ย ย ย  ยย !!

• Sming จิตพิสัย +16 28-1-2010 16:54

โถ่..แมร่งไอ่สัด ห้าสิบเซนนี่ขนาดรูฉี่

ของจิงมันอันเบ้อเล้อนั้นคือกระจู๋กูนี่

แมร่ง..ไอ่สัด พูดมากเด๋วมึงเจอละทีนี้

กุจะเอา .38 ยัดรูตูดมึงให้ระเบิดไปถึงขี้

ถ้าสกิลมึงมัน flow ส่วนกูนั้นก็เล่นไฮโล

ดิส ใครกูไม่สนเพราะมึงนั้นมันเด็กกะโปโล

กูนั้นแร็พไทยๆ ไรม์ไปแบบไฮโซ

มึงนั้นมันชิพหาย นะไอ่ควายโลโซ

******peance******คับ

• Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:55

^
^
peance แปลว่าไรหรอครับ
- - พี !!

อ่ะโท่ไอควาย.. คุวeมึงเจ๋งสัสๆอ่ะงัดมาทีแม่งยาวตั้งครึ่งเมตร

ตัวมึงไม่มีอ่ะไรแค่ได้แต่คุยก็ไม่ต้องมาซุยหรอกไอเปรต 

สู้ด้วยคำพูดแล้วมึงแพ้แถมยังมาขู่.38มายิงกูห่ะทุเรษ

ใหนบอกมาดิมึงไรม์แบบใหนบอกว่าไรม์แบบนู่นบอกไรม์แบบนั้น ไอเถงเครต

ก็อย่างที่เค้าว่าakaแค่นี้ยังไม่มีปัญญาแต่กลับไปก็อปเอาของเค้ามา.

ที่มึงบอกว่ามึงเจ๋งไรม์มึงก็แบบไฮโซไห่สัสขอทีอย่าหลอกตัวเองเหอะน่า

ว่าคนอื่นโลโซแล้วมึงอ่ะใหญ่โตมาจากใหนไอสัสอ่ะอย่ามาทำซ่า

ถ้ามึงคิดว่าเจ๋งจิงแล้วยังนึ่งทำไมตั้งกระทู้เลยไม๊ไอสัสเจ๋งจิงก็ตั้งมา

.38 อ่ะ bb ป่ะ   ห๊ะ สงสัยของจีนแดงด้วยมั๊ง  แหง่  ย้ายกระทู้เหอะน๊ะ  ๆ นี้มันกระทู้แนะนำตัว น๊ะๆคุณกระdor50มิล

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 24-1-2010 19:48 ]
  • Sming จิตพิสัย +30 55 28-1-2010 16:56

อ้าว มาไงละไอ่ 50cent

โอโห้..แมร่ง ขี้ก็อป ว่าไอ่ตัว..หัวเหม็น

ส่วนพี่ TooMz ขอบอกว่าใจเย็นๆ

ไอ่หัวเหม็น มึงลำบากยากเข็น

มาว่าพวกพี่เขาเด๋วมึงจะ โดนแทงไส้ไหล

แทงเข้าไป แล้วจับขยี้หัวใจ

ไอ่สาดด  ขี้ก็อป >>> 50cent

• Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:56

ว่าแนะนำตัว

ตัวข้ามีนามว่า 13 สกายวอค

ผมขอไรม์แบบสมิง ไม่ใช่ไรม์แบบลิงวอก

ผมยังอ่นหัดอยู่ก็เลยแรพกระจอก

เด๋วผมจะรีบหัดก่อนที่ผมจะหัวหงอก

ฝากกเนื้อฝากตัวด้วยนะคัฟ พี่ TooMz

• TooMz จิตพิสัย +10 ค้าบ(อย่าเรียกพี่เลย1 ... 5-3-2010 21:48
  • Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:57