สั่งพิมพ์

แนะนำตัวคัฟ ผม D50

แนะนำตัวคัฟ ผม D50

เพลงที่ 1.Angle Girl  เพลงนี้เป็นเพลงที่เขียน และอัดครั้งแรก เพลงที่ 2.DIFIFTY และเพลงที่ 3.HBF (Happy Birth Fu*k you)
ลงให้ฟังก่อน 3 เพลงนะครับ เนื้อเสียงยังไม่ดีเท่าที่ควร อัดเองหาบีทเองเลยครับ มีอะไรติชมกันได้นะครับ อยากให้ชาวสมิงทุกคนได้ฟังกันครับ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 18:14
  • Kz-Zoran จิตพิสัย +10 จัดไป๊ ... 21-11-2009 11:44
  • CP จิตพิสัย +15 21-11-2009 11:35

แองเจิ้ล เกิลล

โฮลล่า D50

จัดไป น้องผม......

หนับหนุนโว้ยยยยยย

เพลงน้องเจ๋ง

แต่งให้แองจี้หราา า

5555+

แองจี้รอเกย์มาสเตอร์ไปเหอะ....

เด๋วเค้าก้อทำให้
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

ขอบคุน พี่ ปลั๊ก และ พี่ๆ ทุกคนมากคัฟฟ ^^

เยี่ยยย

โอ๊ค เด็กม. 4 ที่ทำเพลงโดยไม่ได้เข้าสมิงหัดบรรเลงมาก่อน
เอาใจช่วยคับ

5555+

ป๋าดันโว้ยยยยยย

อิอิอิอิ
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

เจ๋งๆๆๆ  ค่า
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว