สั่งพิมพ์

Cutie Gang พิํธีกรแก๊งค์การ์ตูนคนใหม่สมัคร-31ธค52

Cutie Gang พิํธีกรแก๊งค์การ์ตูนคนใหม่สมัคร-31ธค52

รายละเอียดการประกวด รับสมัครวันนี้ถึง 30 ธันวาคม 2552 คุณสมบัติผู้้เข้าประกวด 1.หญิง อายุระหว่าง 14-18 ปี 2. รูปร่างดี หน้าตาน่ารัก บุคคลิกดีมีความสามารถกล้าแสดงออก และชอบการ์ตูน สมัครได้ที่นี่... http://www.gangcartoon.net/ สมิง ส่ง น้อง แยม เข้าประกวดด้วยคับ เพื่อนจาก ชิโนรส คับ นางแบบคนต่อไป น้อง ผักบุ้ง เพื่อนของ benjizii ครับ จากร.ร. สุวรรณาราม วิทยาคม เคยได้ตำแหน่ง มิสยูทิบ 15 คนสุดท้าย ครับ [รอบเดียวกับ น้องดีดี้] น้องคนต่อไปชื่อ น้องเบียร์ ครับ เพื่อน เบนซี่ เช่นเคยครับ

เยี่ยย ตอนนี้ สมิง มีระบบส่วนของโมเดลลิ่งเต็มรูปแบบ ละคับ หนุ่มหล่อ สาวสวย อยากเข้าวงการ อยากเข้างานประกวด ขอเชิญ!!!! สมิง มีงานประกวดตลอดเวลาคับ สมิงโมเดลลิ่ง อุบัติขึ้นแล้วววว!!! [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 10-11-2009 04:58 ]

น้องพลอยจ๋าาาาา

อ้าว อายุเลย อ่ะ 5 5 5

น่าสน แต่หน้าตาดิ คงไม่ได้ แงงง๊
ต่อหน้าลับหลัง คนเดียวกัน !.

กลับไปเกิดใหม่กิ๊ง จะโตทัน มั้ยเนี่ย กร๊ากก 5555:22:
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Kz-Zoran เมื่อ 11-11-2009 01:07 กลับไปเกิดใหม่กิ๊ง จะโตทัน มั้ยเนี่ย กร๊ากก 5555:22:
เห็นด้วยอย่างยิ่ง

ไม่อยากประกวดอะคะ เด่วคนอื่นเค้าเสียโอกาส อยากให้คนอื่นเค้าได้เกิดบ้างอะคะ
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

เสียดาย แฟนอายุเกิน

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย volubly เมื่อ 15-11-2009 15:29 เห็นด้วยอย่างยิ่ง
แอร่ บักปรอบ 555
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว