สั่งพิมพ์

9 พฤศจิกายน 2552 วันเกิดป๋า W2

9 พฤศจิกายน 2552 วันเกิดป๋า W2

สุขสันต์วันเกิดนะคะพ่อของลูกคก

มีความสุขมากๆในทุกๆด้านนะคะ

ใช้ชีวิตราบรื่นไม่มีปัญหา

ดูแลสุขภาพด้วย

และขอให้ยิ่งใหญ่ยาว ........        นาน ค่ะ

กรี๊ดดดดด  วันเกิดป๋าาาาา
W2 ดีทู  จารย์ แรป
ขอให้ สมปราถนา ทุกอย่างที่ตั้งใจคับ

ขอให้ภาคใต้สงบ

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุขสันต์วันเกิดครับ เลี้ยงไรครับ อิอิ

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ป๋า
ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

ขอให้หล่อกว่ากูอีกนิด

วันเกิด หรอ

โครตแก่เลยอ่ะมึง หน้าเหี่ยวหมดแล้ว ฮ่ะๆๆๆ

คิดถึงมึงชิบหาย

กลับมาเที่ยวหาดใหญ่บ้างดิ

น้องๆหาดใหญ่เอ็มซีอยากเจอมึงเต็มเลย

มาสอนๆพวกมันบ้าง

พักผ่อนเมื่อไหร่มาเที่ยวบ้างนะมึง

มีความสุขมากๆ
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง

มีความสุขมาก ๆ น๊ะครับ  

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

ไม่รู้จักอ่ะค่ะ  แต่ยังไงก็ สุขีๆ  นะคะ

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

สุขสะนต์วะนเกิดคร้าบบบบบ ร่ำรวยๆ

ขอให้ มีความสุขมากๆครับ