สั่งพิมพ์

8 พย 52 สุขสันต์วันเกิด ป๋าทศกัณฑ์ JTOOCOOL

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย A'CARE เมื่อ 8-11-2009 00:36 วันเกิดทศปีนี้  ขอให้เอมีความสุข  สมปรารถณาทุกประการhappy birthday to you.  จ้า  ร่ำรวยๆ ...

โจเกลียดเอ!!! 5555  ขอบคุณแฟนๆที่ติดตามนะครับ ขอให้มีความสุขกันทุกคน แล้วก็น็อท นะครับ ขอให้สมใจจริงๆ ไอตัวข้างบนด้วยนะครับ บักดับบลิวววว อ่อ เด็กใหม่ต้องขอบคุณแม่ของอาบักวาลูบลี้นะครับ ที่ทำให้ไม่โดนรับน้อง แต่.....  มันต้องเกิดขึ้นแน่นอนครับ