สั่งพิมพ์

8 พย 52 สุขสันต์วันเกิด ป๋าทศกัณฑ์ JTOOCOOL

ซาลาเปาคู่เปรียบอยู่คู่ขุนเขา

สุขสันต์วันเกิดจ่ะเฮี

ขอให้ร่ำ ขอให้รวย ขอให้ค_ยเท่าแขน

มีความสุขมากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ครับป๋า

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

ขอให้ขาวขึ้น
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย A'CARE เมื่อ 8-11-2009 00:36 วันเกิดทศปีนี้  ขอให้เอมีความสุข  สมปรารถณาทุกประการhappy birthday to you.  จ้า  ร่ำรวยๆ ...

โจเกลียดเอ!!! 5555  ขอบคุณแฟนๆที่ติดตามนะครับ ขอให้มีความสุขกันทุกคน แล้วก็น็อท นะครับ ขอให้สมใจจริงๆ ไอตัวข้างบนด้วยนะครับ บักดับบลิวววว อ่อ เด็กใหม่ต้องขอบคุณแม่ของอาบักวาลูบลี้นะครับ ที่ทำให้ไม่โดนรับน้อง แต่.....  มันต้องเกิดขึ้นแน่นอนครับ

อ่าวแก่ขึ้นอีกแล้วนะครับ ป๋าทศ ขอให้มีความสุขมากมาย อยากได้อะไรขอให้ได้ตามที่หวังเน้อ

สุขสันต์วันเกิดนะคะ

มีความสุขมากๆๆ

สมปรารถนาทุกประการ

ขอให้พระคุ้มครองนะคะ
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

happy birthday

happy birthday 

คับ ผม ขอ ให้ พี่ มีความสุขมากๆๆ นะ ครับ

....

HBD คัฟพี่ทศ

ทำเพลงเจ๋งๆมาอีกนะ