สั่งพิมพ์

CP VS Big Dogg ลงเพลงแล้วทั้งคู่

http://rapidshare.com/files/307370030/CPC.mp3.html
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=23315FE541XY9GJ[KBUDT2HKW1IJB6
โหลดสำหรับ 320 Kb ไว้ฟังเบสตึบๆ

C.P.C. (Close Pistol In Casket) Ver.Kiss CP (or ver.เอามันส์) ft.ท่านยม

คำร้อง THE BIG DOGG
ทำนอง THE BIG DOGG
ขอขอบคุณ ท่านยมยิม

วันอัด ศุกร์ 13 /11 /09

เนื้อๆไม่มีน้ำ

ท่อนพูด---------------------------------------------------
ความดังไม่คงที่ แต่ความเหี้ยพี่คงทน ศิลปินผู้นี้ปฎิบัติมาโดยตลอด
สวัสดีครับ CP ถ้าพี่อยากเป็นตำนาน ก็รีบไปตายซะ ยิ่งอยู่ยิ่งเรื้อน

ท่อนเริ่ม---------------------------------------------------
นัดสะสางเหมือนสะสารที่สั่งสม ถ้าลิ้นมึงมีสองแฉกก็กรุณาอย่าสับสน
คนเขารักมึงเพราะเป็นตัวเงินตัวทอง มึงอยากอยู่ที่หนึ่งแต่ก็เป็นได้แค่ตัวรอง
คิดเป็นตัวกรองดังหน่อยเลยพองตัว หลอกใช้คนนู้นคนนี้มาเป็นไม้ประคองตัว
กูมันชั่วช้าผิดกับมึงที่ชั่วเร็ว สร้างความแตกแยกคืองานเสริมที่รวดเร็ว
จิงกะเบล จิงกะเบล ถ้าคอมึงติดไข้หวัดก็ไปกินเจลล์ล้างมือ
อย่ามัว (อือฮือ) ไปซื้อสะสเต็บซิล หรือตัดคอทิ้ง-มันไม่เจ็บแค่สิวๆ
อย่าพึ่งกริ้วๆเพลงกูยังไม่จบ สงครามมันยังไม่เลิกอย่าเสือกเดินมานับศพ
เชือดคอแม่ทัพที่ถือธงกระบวนรบ สมุนมึงงงงวยเพราะไม่มีหัวให้ฝังกลบ

**ท่อนสร้อย --------------------------------------------
เหี้ยกันทั้งตระกูลเพราะมึงมาจากตระกูลเหี้ย เหี้ยทั้งพ่อทั้งแม่จนรุ่นลูกแม่งเหี้ยๆ
เหี้ยทั้งปู่ย่าและตายายมึงเหี้ยสัด เหี้ยจนรุ่นลูกรุ่นหลานและเหี้ยเต้ที่เหี้ยสุด
ตายๆๆพ่อมึงตายแม่มึงตายๆ พี่ป้าน้าอาและปู่ย่าพากันตาย
ตายกันยกครอกสมุนตายกันยกรั้ว มีแต่ความอัปปรีย์ก็ตายห่าทั้งโคตรครัว

ท่อนกลาง---------------------------------------------

ตั้งชื่อCPเพราะเห็นแม่มึงเย็ดไส้กรอก แม่มึงโคตรหื่นเดินไปเย็ดกับปลากระบอก
ตั้งชื่อCPเพราะเห็นพ่อมึงเย็ดไก่มีโตงเตงสองใบบอกนั้นคือไข่ CP
พี่ของแม่มึงไปเย็ดกับพ่อของแม่มึง เย็ดกับน้องของพ่อมึงเย็ดกับตาและปู่มึง
เย็ดกับแม่ของพ่อมึงเย็ดกับพี่ของพ่อมึง เย็ดแม่และคนข้างบ้านเย็ดกันออกมาเป็นมึง
เผ่าพันธุ์พันธุ์กรรมที่ระยำและสำส่อน แม่มึงโดนหนักถูกเย็ดจนขาอ่อน
อ้างต้องผ่อนๆแม่มึงต้องผ่อนบ้าน บุหรี่ที่มึงถือได้มาจากข้างบ่อน
แม่มึงเต้นในผับตะโกนด่าว่าแดนซ์พ่อ'ง เลยแต่งเพลงว่าแดนซ์พ่อ'ง
พ่อมึงรู้ข่าวบอกจั้งซี่ต้องถอนๆ เปิดกระโปงแม่มึงดูตะโกนออกมาว่าโคตรหลอน

**ท่อนสร้อย

ท่อนจบ-------------------------------------------------
มึงบอกจะรัวอยากให้นั้นกูเสียหมา แต่มึงสมควรที่จะเก็บลิ้นไว้เลียขา
นิสัยอย่างมึงเขาเรียกไอ่แก่ตันหากลับ อยากจะด่ากูมึงไม่ต้องสรรหาศัพท์
ยกมาทั้งกองทัพถ้ามึงอยากจะจับศึก แต่เสียงคู่ขาแว่วมา(ไอ่เหี้ยเต้อย่ากลับดึก น่ะฮ้า)
คิดให้ลึกๆว่าไครกันที่เริ่มก่อน สมองที่เคยโกงแต่ตอนนี้มันเริ่มออ่น
ถ้าเพลงกูร้อนๆมึงก็ผักผ่อนบ้าง หรือนอนหลับไหลแบบพ่อมึงที่หลับค้าง
ทำแม่มึงอ้างว้างตกเบ็ดจนตายห่าโทษว่ากูเป็นต้นเหตุทำเอาพ่อแม่มึงตายห่า
ที่กูรับคำถ้าเพราะนับถือ CP ใบหน้าที่โคตรเทพเพราะมีมากกว่าพันหี
กูอยากประจบเก่งและกูอยากออก CD ไม่อยากทำMPแต่กูจะทำMV

**ท่อนสร้อย

ท่านยม---------------------------------------------------
ตายอะไรกะนักกะหนาว่ะไอ่เหี้ยนรกเต็มแล้วไอ่สัด

[ แก้ไขล่าสุด Dogg เมื่อ 15-11-2009 22:52 ]

Instrumental CPC (Close Pistol In Casket)

Instrumental CPC (Close Pistol In Casket)

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=233160070A62ROENKUTHOSO6KHU1M4

5555555555555555555555555555555555+
ผมมัน "ตุ๊ด" ครับ

เพลงนี้เป็นเรื่องระหว่างเรา อย่าดึงบุคนที่ 3 มาเกี่ยวข้องครับ มันไม่มีทีมอย่างที่ท่านเข้าใจ เพลงผมล้วนๆ ส่วนจบหรือไม่นั้นก็แล้วแต่น้ำใจศิลปินครับ เพราะบอกเองว่านัดสะสาง เรื่องที่โดนหยามแต่ปางก่อน ผมทิ้งมันไปกับเพลงแล้ว และไม่ได้คิดว่าผมเจ๋งกว่า CP จะเป็นยังไงต่อไปก็แล้วแต่น้ำใจของ CP ครับ

ขอบคุณครับพี่เต้ หวังว่าคงได้ร่วมงานกันครับ ถ้ามีโอกาศได้พบกันต้องขอเลี้ยงสักกลมครับ