สั่งพิมพ์

CP VS Big Dogg ลงเพลงแล้วทั้งคู่

ฟังสไตลการร้องBig doggแล้ว คุ้นๆทะแม่งๆ เหมือนไฟสงครามเก่ามันจะลุกไม่มีผิด ฮ่้ะๆ สไตล์เหมือนมากก

ยังไงคนฟังตัดสินได้ครับ ว่าใครเจ๋งกว่าใคร ไม่ต้องพูดอะไรมากมาย

แต่กูว่า ซีพี
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง

vs big doggggg

b.d. เพลงคุนไวรัสแดกกกกก....แย้วววววววมั่งงง

การแร็พ...นิ cp สุดดดยอดดด...เรียกได้ว่าขั้นเทพ...นะคับ

ผมได้ยินกับหูเลยยยยยย...อิอิ  สู้ม่านนนนน...!!!
[ แก้ไขล่าสุด pongfucking69 เมื่อ 18-11-2009 21:50 ]

ดิลโด้กับกระดอว่ะ รู้ๆกันอยู่ของเทียมแม่งไม่มีน้ำ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย JTooCooL เมื่อ 19-11-2009 00:21 ดิลโด้กับกระดอว่ะ รู้ๆกันอยู่ของเทียมแม่งไม่มีน้ำ

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

คนที่อยู่ในบัญชีดำสมิง ย่อมรู้ตัวดีอยู่แล้ว

มาลุ้นกัน..
ต่อไปใครคือผู้โชคดี

เทียบกันไม่ติดเลย

เเบบว่า รวดเร็วทันใจน่ะคับ

55555

ขอเสร่อ

เอ่อ...

b.d. ผมคิดว่าฟังเพลง เยดหมด-ของงัวทอง คำมันคุ้น

CP รัวมากกกกกกกกกกกกก
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย painiac เมื่อ 19-11-2009 19:34 เอ่อ...b.d. ผมคิดว่าฟังเพลง เยดหมด-ของงัวทอง คำมันคุ้นCP รัวมากกกกกกกกกกกกก
ผมว่าจะไม่เอ่ยถึงละ ฮ่าๆๆๆ แต่เหมือนจริงๆ

อ่ะ คริ อ่ะ คริ

มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

สุดยอด