สั่งพิมพ์

CP VS Big Dogg ลงเพลงแล้วทั้งคู่

นี่แหละครับ เพลงสอนน้อง
MCมีหรอเพิ่งหัดจะรัวได้.. .....
:)

ฟังเพลง ลูกชายใต้โต๊ะ Full เวอร์ชั่นได้ที่หน้าเวปคับ

อัดพร้อมกันนั่นแหละคับ

ชิวๆคับ เมื่อก่อน สารหัง ผมก็มีน้ำใจโปรโมทให้เหมือนกัน

รัวแบบกระสุนไม่อั้น  สุโค่ยย  

เศษเนื้อกระจุย...

สันติ

Snooper...

หาดใหญ่คิดว่ามีแค่กะหรี่ที่อยู่ใต้โต๊ะ......

สุดท้ายลูกตำรวจโชว์โก๊ะ

Snooper ขอ เซย์ FUCK!!!!

D.j.Taz

ไม่ทรายว่า Big Dogg

จะฟังทันมั้ย....

อ่านเนื้อละกันนะพี่

พะเอิ๊น พี่ผม มันโครตเทพวะ....
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

ฮ่า ๆ ๆ

ไงละไอสาดดดดดด สมิง บขส ตามหาพ่อมึง555555+

สมิงป.ป.ส....โชว์ของ
สุดยอดดดดดดดดด!!!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Dogg เมื่อ 16-11-2009 12:40 เพลงนี้เป็นเรื่องระหว่างเรา อย่าดึงบุคนที่ 3 มาเกี่ยวข้องครับ มันไม่มีทีมอย่างที่ท่านเข้าใจ เพลงผมล้วนๆ ...

แหม ไม่กวนตีนแล้วเหรอ  หาน้ำใจเหี้ยไรมึง
ตอนมึงทำเพลงแขวะ สมิง เอาไปแปะที่นั่นที่นี่ ยังมีหน้าทำเป็นคนดีว่าไม่ได้ด่าเนี่ย คือน้ำใจตุ๊ด เหรอวะ

อย่างน้อยสมิง ก็ไม่ตุ๊ดต่อหน้าบอกว่าเคารพ แล้ว ลับหลังทำเพลงแอบด่ามาเป็นปีละกัน
สมิงทำอะไร พร้อมให้ทุกคนรับรู้เว้ย!!! มึงแม่งห่วยๆ ยังมีหน้าเอาชื่อกูไปใช้อีก

มึงทำมาเป็นปี อย่าคิดว่าสมิง ไม่รู้ พวกกูดูมึงมาเป็นปีแล้ว
วันนี้คนเค้าจะประนามมึงกันทำไมถ้ามึงเป็นคนดีจริงอ่ะ
ทำเพลงมึงก็ทำไป แต่อย่าซ่ากับสมิงไอ้สัตว์
แล้วนี่ มึงกล้า ว่าค่ายเก่ากูด้วยเหรอ
ตอนเค้าโทรไป มึงอย่าใบ้แดกนะ

เรื่องแบทกับมึงเนี่ยมันไม่เกี่ยวอยู่แล้ว สะสาง เพื่อความสะใจ
แต่สิ่งที่มึงทำจะอยู่ต่อปายย อีกแสนน นานนนน

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 18-11-2009 13:42 ]