สั่งพิมพ์

N.O.N.E. ฝากผลงานเพื่อนผมด้วยนะครับ

N.O.N.E. ฝากผลงานเพื่อนผมด้วยนะครับ

N.O.N. to da E วงฮิพฮฮพ จากนนทบุรี สมาชิกวง4คน ได้แก่ Roony อดีสมาชิกวง Kingin ,Aper , Way-G , A.R.M. จากวง RBT Crew

กับผลงานเพลง สุดจี๊ด "พี่แม่งโคตรเท่ห์" และการแสดง ในงาน RAP IS NOW2 และ Thai Rhyme

นำเอาผลงานมาให้ฟังกันครับ งวดนี้มี 3 เพลง "พี่แม่งโคตรเท่ห์","Good Time","Free Style" ทุกเพลงทำบีทเองทั้งหมด รวมถึงห้องอัดและการโปรดิวซ์ด้วยครับ ฝาก วงเพื่อนผมด้วยนะครับ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 18:17

เยิ้บบ