สั่งพิมพ์

Freemic Vs Mc Noeye Freemic

ไม่ได้ลงแล้วมั้ง เขาไปสมุยแล้ว

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • benjizii จิตพิสัย +10 14-11-2009 23:45

ถ้าไม่ตายเดี๋ยวซ้ำเองจะได้เก็บง่ายๆ อิอิ

ผมเดือนเป้นแสนยังไม่คุยเลย ปล.ผมโม้

ผมกินข้าวมื้อละ30ล้าน

เพลงประกอบมวยนัดนี้ Where is your godddd , Where is your godddd , Wher is your fuckin goddddddd !!! hahahahaha

ช่ายยยยย

กด 6 ครับ ทำงานอยู่ เพราะเงินเดือนแพง อู้ไม่ได้

ไอโฟนอัดเพลงได้นะเออ เงินเดือนเขาเยอะอาจจะเป็นไปได้นะ

เตรียมรับลูกที่สองได้เลยนะ...... Grean Buster Force !!!!! Mission Already...... [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 12-11-2009 22:55 ]

รอดยากแล้วสินะ