สั่งพิมพ์

สุภาษิต สมิง

ทำดีได้ชั่ว เอามั่วได้ลูก

******Chumphon FC ******

คนดีพกไฟ คนจังไรพกบุหรี่

555+

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Tentzy จิตพิสัย +10 จ๊าบๆครับ 28-2-2010 14:00

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย TEQUILATHUG เมื่อ 27-2-2010 18:46 อยากจะเฟี้ยว แต่ข้าวเหนียวติดฟัน//////////////เฟี้ยวไม่เฟี้ยว พี่พาเลี้ยวหมดอะ////////////// ...

อยากจะเฟี๊ยวเเต่ข้าวเหนียวติดฟัน เเต่ถึงผมเสี่ยวผมก้กินข้าวเหนียวบนห้าง

ถ้าผมไม่เฟี๊ยว เเล้วเมียคุณจะเลี้ยวมาหาผมหรอ  เเต่ที่เมียผมเลี้ยวเพราะอยากลองของเสี่ยว

55555+

จะโลกออนไลน์ หรือ ชีวิตจริง มันก้อขึ้นอยู่ที่ ความ จริง ใจ