สั่งพิมพ์

25พย52 Bboy"Make A Move"@ภัทราวดีเธียเตอร์ชิง6พันบ.

25พย52 Bboy"Make A Move"@ภัทราวดีเธียเตอร์ชิง6พันบ.

25 OCT 2009 Bboy Battle"Make A Move" @โรงละครกลางสวน ภัทราวดีเธียเตอร์ 3 on 3 Battle Start workshop 10 A.M. Start Battle 4 P.M. Music: OLD SKOOL HIPHOP, FUNKY, BREAK BEAT Judge: Cheno, Takky, Towndation Spin Disc By: DJ MaKuRo See ya dude!!! Luv & Peace Respect
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ว้าวๆมีของฟรีให้กินด้วย ไปดูดีกว่างานนี้
ทุกทวงท่าที่จัดไป จัดไปให้ด้วยความรัก โอ้วว้าววว....   จะรักชายหรือชอบหญิงดีว่ะเรา เห้อออ!!

แผนที่ครับบบ ^^~
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ใกล้ บ้าน ผม นี่หว่า ไปชัวร์
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

ภัทราวดีเธียเตอร์ เยี่ยยย น่าไปคับ ดูมาคุโร่เปิดเพลง เต็มๆ & ฿-Boy $hoฬ

มันอยู่ฝั่งธน หรือ ฝั่งไหนอ่ะครับ

ขอบคุณ พี่เต้ CP ที่เอาข่าวขึ้นโปรโมทให้นะครับ.... พี่เต้ถ้าว่างก้อขอเรียนเชิญนะ ^^~

ไปกันหมดและ พี่ปิ๊ก อยากไปดู พี่ชายสุดหล่อคนนี้ เปิดเพลงหน่อย อิอิ
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

DJ มาคุโร่ สู้ๆ หนูจะตามไปปเชียร์นะคะ ขอเป็นกิ๊ก พี่ปิ๊คอีกหนึ่งคนคร่าาาาาาาา.. สู้ๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย P.Crazed เมื่อ 19-10-2009 02:04 DJ มาคุโร่ สู้ๆ หนูจะตามไปปเชียร์นะคะ ขอเป็นกิ๊ก พี่ปิ๊คอีกหนึ่งคนคร่าาาาาาาา.. สู้ๆ ...
เย้อออออออออออออออออ