สั่งพิมพ์

Pre order !! Nike Supra Onitsuka !! [FAKE AAA] คับผม ไม่เกิน 3 วันได้ของ !!

Pre order !! Nike Supra Onitsuka !! [FAKE AAA] คับผม ไม่เกิน 3 วันได้ของ !!

ต้องการสั่ง Pre Order

ลองดูแบบได้ในลิ้งข้างล่างเลยคับ

รอบใหม่ UPDATE รองเท้าลายใหม่ๆ
รอบ 9 ต.ค. ของมาแล้วจ้า ส่งให้วันจันทร์ คับผม

ส่วนท่านใดจะสั่งรอบต่อไป ปิดวันที่ 19 ต.ค. นะคับผม 

v
                                                                      v
                                                                      v
                                                                      v

ราคา Dunk Low 1450.-

ราคา Dunk High 1600.-

ราคา Air Jordan 1450.-

ราคา Supra 1600.-

ราคา Onitsuka Tiger Mini 1600.-

ดูของที่
http://picasaweb.google.co.th/kaotommudboy

(กดเข้าไปแล้ว จะเจอ 5 รุ่น ชอบรุ่นไหน กดอีกที ถึงจะมีแบบให้เลือกนะคับ ไม่ได้มีแค่นั้น)

ค่าส่งทั่วประเทศ EMS +100 บาท ครับ มีไซส์ 41-45

ถูกที่สุดในโลกแล้วคับ

การสั่งของโอนเงินล่วงหน้าก่อนทุกครั้ง และถ้าของหมดสต๊อก ขออนุญาติ โอนเงินคืนให้ท่านเต็มจำนวนและ      ขออภัยไว้ ณ ทีนี้ คับผม *

(ควรจะเลือกแบบเผื่อไว้ซัก 2-3 แบบคับ เผื่อแบบนึงหมด จะได้สั่งอีกแบบให้คับ)

PS. ท่านสามารถ ลองหารูปจากที่อื่นมาได้คับผม

สนใจ PM แบบที่ต้องการหรือรหัสในเวปมาได้เลยคับ
                             ถ้าไม่สะดวก PM ก็ที่เมล์ kellappy
@hotmail.com หรือ Tel. 086 500 8177 เค คับผม

อีกครั้งนะคับ http://picasaweb.google.co.th/kaotommudboy ดูแบบรองเท้าที่นี่ กันลืม 

ตอนนี้มีแบบแนะนำครับ พิเศษ Jeremy Scott JS Wings 2 Silver / Gold แล้วก็มีสี ขาวกับดำอีกนะคับ    มี  เบอร์ 41-45

เพียงคู่ละ 2000.- เท่านั้น ถูกที่สุดแล้วคับ งานเกรดเดียวกับท่านอื่นๆ

[ แก้ไขล่าสุด kellappy เมื่อ 13-10-2009 06:44 ]

ขอดันหน่อยคับผม

ขออนุญาติดันคับผม !!

สนใจติดต่อกันมาได้แล้วนะคับผม เหลือไม่กี่วันจะปิดล่ะคับ

ขออนุญาติดันหน่อยนะคับผม

ใครสนใจแอดมาสั่งกันได้แล้วเน้อ ปิดอออเด้อ วันอาทิตย์แล้วน้ะจ้ะ