สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

อันตัวผมน่ะfurlong

ใครหน้าไหนข้องใจก็ขึ้นมาประลอง

สาวๆผมมีเยอะเเยะไว้ให้จับจอง

เเต่ใจผมว่างยังไม่มีคนคอง   

5 5 +  คิด อันเเรก ผิดตรงไหน เเนะนำด้วยครับ ^^~

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 30-3-2010 19:50

เมื้อวานนี้มีคนเมาเอาขวดมาตีหัว

เลือดอาบทั้วร้านลาบน๊าสยอง

พอตื่นมาหันไปก๊เจอหมอชื่อ วิกร

โอ้ย !!~ อยากหลับต่อ เพราะหมอคือคนเมา  T-T~

เขียน ขำขำ ครับ  5 5+

เราคงต้องเหงาแบบชิว ๆ

โดนลม พัดความเหงามันก็ปลิว

เหงา ไป เหงา มาตัว เราก็เริ่มจะหิว

พวกเรา น่ะ hiphop แบบ มี สกิล

เรื่อง แต่งตัว ก็ แค่ สิว ๆพวกพี่ อะมีระดับ ไม่ต้อง จัด วัด ไอคิว

street c-walk [s][c][w] Thai ^^

ตัวกู อ่ะ ไม่ค่อยที่จะ แสดง

แต่ที่มา วันนี้ กูมีเรื่อง มาแถลง

เพราะมะกี้ กูมี เรื่องหน้าร้านข้าวแกง

กูเลยอยากจะโชว์พราวว่ากูอ่ะมีแรง

มันเลย กระทืบ กู ซะติดกำแพง

ฉันอาจเป็นแฟนคนหนึ่ง ที่ดูเอาแต่ใจ

และอาจเป็นแฟนคนหนึ่ง ที่ดูไม่เอาใจใส่

ทุกครั้งที่อาลมเสียรู้ไหม ว่าฉันเสียใจ

แร้วเธอรู้ไหมว่าฉันนั้นคิดว่าเธอ เปลี่ยนไป

จากเมื่อก่อนที่เธอไม่เคยคิดตะโคกไส่

แร้วไหนวันนี้ทุกท่อยคำเริ่มชักจะเอา ไหญ่

เธอเจอตัวจริงเรื่องเลวร้ายกูประสบ

ตัวกูเลยต้องถอยเพราะกูรู้ว่าต้องจบ

แต่ที่กูยอมเพราะกูเป็นคนรักสงบ

ถ้าจะเอาจริงๆตัวกูก็พร้อมที่จะรบ