สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

....

ไม่มีอะไรจะทำเลยหาอะไรมานั้งเล่น

ไม่มีอะไรจะกินแต่มองไปเจอชิกเก้น

ไม่มีอะไรจะไห้วแต่มองไปเจอเครื่องเซ้น

ไม่มีอะไรจะดูแต่มองไปเจออีเห็น(ที่เทอเห็นหมี)

55+ ฮาฮาครับ ฮาป่าวว้า

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +10 30-3-2010 19:49
---ScapeGoat.---

ไรม์ไปเรื่อยเรื่อยเหนื่อยก็พัก

ถ้าพวกคุณนั้นอยากรู้จัก ก็เดินเข้ามาทัก

ผมมี 1 หัวใจที่จริงใจและความรัก

ที่พร้อมจะยกให้....ไม่มียึกยัก

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +8 30-3-2010 19:51

สู้สู้ละกันนะเจ้า 3ZEE ของอย่างงี้มันอยู่ที่เวลาและนาที

บวกประสพการณ์ ให้เจ้าได้สร้างสรรพ์ผลงานอีกหลายปี

ขอแค่มี ใจรักตั้งมั่น เชื่อมั่น ในตัวเอง อีกไม่นานก็จะได้บรรเลง

พ่นเสียงเพลง ออกจากไมค์ ให้ทุกคนได้(รู้) ว่าเราไม่ได้มาจากความเฮง

สู้ๆนะ 3ZEE

บ่นอะไรกันทำเอาสมองผมมันปั่นป่วน

พ่นอะไรออกมามั่วสั่วยังหาว่าผมนะกวน(ตีน)

ลองได้ครับแน่จริงเชิญเข้ามาดวล

ถ้าผมไม่เก๋าจริงมึงก็คงไม่ร้องครวญ

กุจะทำแล้วใครจะทำไม ไม่แน่จริงก็บ้านไป

แม่มึงรออยู่เอาหัวนมไปดูดไป อย่าให้กุพูดไม่ดีเลยนะ ไอ้จัญไร

พ่นไปไม่กี่คำ ทำเอามึงหน้าหงาย RAP แบบมึงก็เสร็จกุทุกราย

มันคงอร่อยคล้ายคล้ายลูกชิ้นปลากราย สิ่งสุดท้ายที่มึงจะเป็นก็คือความตาย

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไรม์เน่าเน่ายังคิดจะมารบ ไม่ได้ดูน้ำหน้าตัวเองเลยว่าเหมือนศพ

กระจอกแบบมึงกุแค่เอาตีนเขี่ยกลบ ชีวิตมึงก็จบ ไอ้หัวหด

-----------------------------

อันตัวข้าเลือดสีแดง เป็นความแรง

มึงก็รู้กุ HOT เป็นไฟพร้อมทิ่มแทง

ขอแค่ SKILL เดวมึงตายด้วยสแลง

คำกุคมไม่ต้องคาย SHIT แมง

อยากรู้ไอ้หน้าตัวเมียผู้นั้นเป็นใคร

ทำกับเพศแม่ของมันได้ลงไอ้จัญไร

ความคิดกับสมองและหัวใจมันคงไม่ได้เกิดมาเป็นคน

ไม่ต้องถามว่าเป็นอะไรตระกูลเหี้ยไง MOTHERFUCKER

หุหุหุ ไม่เป็นไรนะจะ สู้ๆจ้าาาาาาาาาาาาาาาา

ไรม์ไปไม่สนใคร ไม่สนใจใครจะทำไม

ดาหน้าเข้ามา ใครแน่เดินเข้ามา

กุพร้อมจัดให้ชุดใหญ่ ไม่แน่เดินออกไป ให้ไกลไกล

SKILL ร้อนแรงเหมือนสแลงพร้อมแทงไม่ต้องมาแจกแจง

นี้มันคือชีวิตกู นักกวีเอก เลขไทย

กูมาไรม์โชว์  กูไม่ได้บอกว่ากูนะไรม์โปร

แต่กูไม่ได้ไฮเทคแต่ไม่โลโซ

แต่ แต่ที่ทำไปนั้น กูก็ไม่ใช้พวก LOW